Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la leo siyo live? au Kulikoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Feb 3, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa wale tuliokuwa tumeganda kwenye runinga kuona bunge la leo na kauli ya serikali tumekwama baada ya kwanza umeme kukatika halafu baada ya kuwasha generator letu tukakuta Star TV na TBC nao wamepotea -

    Kulikoni wadau au ni kauli ya serikali?
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni huko kwenu tu..huku Dom mambo ya umeme kukatika tulikwisha sahau.
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa huku Rock city mambo bado yamenuna hakuna tv inayoonesha bunge hadi sasa - vp tamko limetoka?
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tbc wanaonyesha bunge na sasa ni naibu waziri wa elimu anajibu swali.
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii tbc ni mbovu sana inakata kata hapa dar ni nusu saa haipo hewani! Star nayo haionyeshi, ni ushenzi mtupu
     
Loading...