Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la leo si la kujadili mswada wa katiba mpya. Ni vijembe tu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtoto mzee, Nov 15, 2011.

  1. m

    mtoto mzee Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naamini wabunge waliokuwa bungeni leo, hata wasingeenda. Hakuna walichofanya zaidi ya kupiga vijembe WANAHARAKATI. Sijui ndo mswada wa leo........! Tusubiri mwisho wao utakuaje!
     
  2. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yote haya ni ya magamba wa Ccm.CDM kuminus nje ni normal coz wa find maendeleo ya nchi na ni lazima wa pigwe vijembe ili watanzania*(Bara) wapate keki ya nchi,si semi wa zanzibar kwani kule wana ongozwa na CCM MAGAMBA na CCM B(cuf).
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Mswada wa leo ilikua ni kumtukana Lissu.
     
Loading...