Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BUNGE la kumi,MKUTANO wa sita,KIKAO cha nane

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adharusi, Feb 9, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,101
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Unazani jambo gani wabunge wamefanya leo litakua na maana kwa watanzania,leo,kesho,na keshokutwa
    Karibuni wanajamii
     
Loading...