Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la Kenya lapinga mapatano ya kijeshi na Marekani, Uingereza

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by mdau wetu, Jul 14, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Sijui Kwanini nyangau anaruhusu wamarekani nchini kwake Nasikia wamesha baka sana na kesi jinsi.
     
  3. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana MP's wa Kenya, sio hapa kwetu kila kitu "Ndiyo mzee".
     
Loading...