Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la EA si haba

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jun 6, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,106
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wamejaaliwa ..natumai watatuwakilisha vema
    [​IMG]
     
  2. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Saint Ivuga ... vipi Kijana ... nini kinakusumbua ... mara aaah sijui wabunge si haba! ... (yaani unamaanisha wametosha/ wamejaa) au ... mara unaanza kusema oohh wamejaliwa! ... he vipi wewe kijana au umeshaanza kuanzisha njaa nini! ... njaa hizi jamani kwa kweli zinasumbua sana watu na zitaua wengi!

    Ngoja nikusemee ... Mwali !!!!! njoo umuone rafiki yako huku ... anaendekeza njaa & bado hajajirekebisha!
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mzee six namuaminia.
     
  4. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Watuwakilishe kweli kwa maslahi ya taifa na vizazi vijavyo na sii kuuza sura na kupata posho tu. Tuyaone matunda yao kwanza..
     
  5. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo na mmiss Le Mutuz
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamaa ccm wamemchinjia baharini ana hamu nao?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,106
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kawahonga sana wakampotezea sasa hivi kajianzishia ka blogu anakimbizana na kina mange na michuzi
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,106
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ha ha ah kiongozi hayo mengine ya njaa umeyataja wewe ha ah aa
     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kuna mmoja atatuuza hapo hapo kwa urafiki wa kitandani na wakenya. Mi huwa naumia sana watu wanapochagua watu kwa ushabiki bila kuangalia ufanisi wa kazi wanayotumwa utakuwaje. Alishajipeleka ubalozi kutafuta bwana ili awasaidie kupata ardhi yetu. Muuza sura ni muuza sura tu!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,106
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    tema mate chini
     
Loading...