Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge La Bajeti Na Maisha Ya Watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MALUNGU, Jun 3, 2011.

  1. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge la bajeti linaanza wiki ijayo,huku watz maskini wakilia ugumu wa maisha.Wana-jf kwa wabunge hawa 2tegemee nini?
     
  2. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,964
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Wataanza kwa kutaka waongezewe mishahara na ruzuku.
     
  3. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafiki wa Magamba tutauona hapa!
     
  4. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Magamba wataendeleza kuiponda CDM
     
  6. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM wataogopa kuzomewa mjengoni? wakizomewa huko sisi tuwafanyaje hawa wa Magamba mtaani?
     
Loading...