Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bunge la bajet

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by salvatory mushi, Jun 13, 2012.

  1. s

    salvatory mushi Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp baada ya bunge la bajet kuna uwezakano wa kutoa nafasi nyingine za ajira kwenye mikoa na wilaya mpyamana ajira zilozotolewa sidhani kama zinajitosheleza,nying ni za wapishi,walinzi na madereva:painkiller:
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ajira ni lazima zitatoka maana moja ya vipaumbelke vya bajeti ijayo ni kuendeleza maeneo mapya ya utawala
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuajiri tena kama si November mwaka huu basi ni kusubiri mwaka mwingine wa fedha July 2013.
     
Loading...