Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la ahirishwa hadi kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 19, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kwa nini hoja ikiletwa na upinzani inakataliwa na Spika lakini ikiletwa na CCM inakubaliwa;

    kwa mfano jana Mbunge wa Wawi alitoa hoja ya kuhailishwa shughuri za bunge ikakataliwa kwa nguvu kubwa lakini ilipoletwa na CCM ikakubaliwa?
     
  2. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,402
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Jibu: "Mh Spika mh Mbunge anatakiwa amuulize mkuu wa chombo hicho, maana muhimili huu wa serikali hautakiwi kuingilia mihimili mingine(Mahakama na bunge)" ha ha ha ha
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya maswali leo hayapo
     
  4. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Leo hakutakuwa na maswali kwa waziri mkuu,
     
  5. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mh. waziri mkuu kwa nini hadi leo tunaendelea kutumia noti za zamani kwenye mzunguko wetu wa fedha? je kuna adhari au faida yoyote?... natamani sana ningekua mbunge ili pinda anijibu.
     
  6. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Swali la nyongeza Je ni kwa nini nchi yetu ya Tanzania haina umeme wa uhakika ikiwa hadi sasa tuna miaka 50 ya uhuru?? je kuna mbinu gani za kisayansi za kulimaliza tatizo hili na kwa muda gani?? .... majibu Waziri mkuu Pinda.. au kama kuna anayeweza kumsaidia...
     
  7. mikonomiwili

    mikonomiwili JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    swali lakwanza .

    1. Tulipatwa na Janga lameli kuanguka miezi sita tu ilio pita na sasa linatokea lingine , je huoni kama wakaguzi wa hizo meli wameshindwa kazi .
    2. kikosi chajeshi cha wana maji wana kua na kazi gani kama wanashidwa kuiona vitu vinavyo tokea baharini kwasababu huaga meli haidondoki kama gari na wange weza kuiona nakuiokoa haraka zaidi
     
  8. M

    Makindo Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. Waziri mkuu,kampuni ya AGROSOL imefanikiwa kuchukuwa eneo kule Lugufu karibuni hekta 10,000,lakini taarifa za uhakika ni kuwa kampuni hii ni ya kitapeli na ndiyo maana wabia wengine wameamua kujitoa
     
  9. mase88

    mase88 JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    uyu mama uwa ana ni boa sana anapochukulia bunge letu kama hamna tofauti na darasa la chekechea jinsi anavyo waendesha wabunge wetu tena kwa jazba mfano ni ile jana jambo la jana la ajari meli zanzibar kuhahirisha bunge mpka usukumwe dah! kweli hawa CCM wanatakiwa wawe na busara na uadirifu pale wanpofanya uteuzi wa viongozi makini katika sehemu nyeti kama izi za uspika in aibu kweli.
     
  10. M

    Makindo Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge limeahirishwa hadi kesho asubuhi hii nikutokana na ajali iliyotokea hapo jana
     
  11. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Bungeni Lukuvi alitoa taarifa fupi, then Bunge likaahirishwa hadi Kisha saa tatu asubuhi.

    Taarifa ya Lukuvi
    Meli ilikuwa na watu 290, watu wazima 250, wengine ni watoto. waliokolewa mpaka jana ni 32 na wanaotafutwa ni 113, kulikuwa na watalii 16, na 14 wameokolewa. Wawili bado.
    wametangaza maombolezo ya siku tatu bara na visiwani.Kwa kuwa inahofiwa kuwa kuna abiria kutoka Bara.
    Pia alizungumzia kuwa utaratibu wa Mazishi umeshapangwa tayari na wataanza kuzika kuanzia leo taratibu zikikamilika.
     
  12. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyu mama mnafiki mkubwa sana.anajifanya ana majonzi
     
  13. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Bungeni Lukuvi alitoar taarifa fupi, then Bunge likaahirishwa hadi Kisha saa tatu asubuhi. Taarifa ya LukuviMeli ilikuwa na watu 290, watu wazima 250, wengine ni watoto. waliokolewa mpaka jana ni 32 na wanaotafutwa ni 113, kulikuwa na watalii 16, na 14 wameokolewa. wametangaza maombolezo ya siku tatu bara na visiwani.
     
  14. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jana usiku wametangaza waliookolewa 150, maiti zilizopatikana 24 leo tena tunapata kitu tofauti.! mungu awape faraja wafiwa wote amen.
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kaona aibu,atawa face vp wabunge kwa upĆ¹uzi alioufanya jana,mpuuzi tu!
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo mwamini kawekwa kwa matakwa ya watu fulani
     
  17. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kweli ana majonzi, lakini kilichonishangaza ni kuahirisha bunge la leo halafu kasema posho yao watapata kama kawaida,,,, si wangetoa sadaka kwenye hayo maafa...
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si unajua njia mbadala yakuwa mbunge? Fuata taratibu then utakuwa ushauri wangu wa bure kwenye kuchagua chama usijejichanganya ukaenda ccm!
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inna Lillahi wainna Illaihi Rajihunna
     
  20. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,721
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Anasubiri amri toka mamlaka za juuu
     
Loading...