Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge kwa hili mnatuchakachua live kabisaaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gango2, Sep 30, 2011.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Naanza kwa kumnukuu spika 'sasa nitawahoji wanaosema ndio......., wanaosema sio........., haya waliosema ndio wamepita walisema sio wameshindwa hoja imepita asilimia 100 kwa mia' haaaa aaahh...kwahili naona tunachemsha, mbona sijawahi kusikia akisema walosema SIO wamepita hata kama walosema sio wapo wengi?? JE MNAFIKIRI SYSTEM HII YA KUPITISHA HOJA TENA ZA MSINGI BUNGENI NI SAHIHI???
     
Loading...