Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bunge kupitisha sheria ya maandamano 120km

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by in and out, Jul 14, 2011.

  1. i

    in and out Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali inatarajia kupeleka mswada wa sheria ya maandamano itakayo tamka kuwa maandamano yoyote yatakayofanyika ni lazima waandamane kwa zaidi ya 120km chini ya hapo waandamanaji watakabiliwa na kifungo kisichozidi mwaka 1. chadema mpoooo!!!!!
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti kisha ikataa hiyo, leo asubuhi amesema bungeni eti yeye anajitahidi sana kuwazuia wananchi kufanya maandamano!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    duh.....ngoja waipitishe..2015 si ni hapo tu, na wao si ndio watakuwa chama cha upinzani? Itakula kwao tu
     
  4. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bila hata kuwa mpinzani hayajawahi kuwepo maandamano ya umbali huo TZ na hii ina maana hata CCM wenyewe hawataandamana kwa lolote zikiwemo sikukuu za kitaifa. Mswada huo ukifika utaonyesha waloandika wametokea usingizini
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Moderators hii nayo ni thread? kwani trash ni ya kazi gani?
     
  6. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi waha jamaa wana matatizo gani? wao wanajuaje wataendelea kubaki madarakani? hawajui kwamba watz tumesha wachoka na minguo yao ya kijani? Mijizi mikubwa hiyo.
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Hii thread ipo kwenye jukwaa la Jokes + Utani kwahiyo hapa ni mahali pake,...... kama uko serious hapa umepotea njia, just skip hamna la maana hapa.
     
  8. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tutaandamana umbali wa 12km kuupinga mswada huo, nataka jamii ya kimataifa na watetezi wa haki za kibinadamu watuunge mkono, kama tuliweza kumtoa mkoloni mzungu, wakati ule tulikuwa hatuja elimika wala kujua lolote tutashindwaje kumng'oa huyu mkoloni mweusi mvua gamba la kijani?
     
  9. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mimi nadhani hii sheriaitakuwa nzuri sana. Badala ya kuandamana mjini maandamano yatahamia vijijini. Mnajipanga mnaanza na waandamanaji kutoka kijiji kimoja, mkifika kijiji kingine wale wa mwanzo wanarudi kwao na hawa wa kijiji kipya wanaunga maandamano. Hivyo hivyo mnaweza hata kuzunguka wilaya nzima. Itakuwa safi sana kwa uhamasishaji.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Watu wengine bwana.
     
Loading...