Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge kuahirishwa kesho Jumamosi kuepuka aibu ya kufika j3 kisa saini 70

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, Apr 20, 2012.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nawaletea taarifa hizi ambazo zimezagaa kwenye ofisi ya Spika na katibu wa Bunge kuwa huenda ratiba ikafupishwa na kesho jumamosi ikatolewa hoja ya kuliahirisha Bung kabla ya wakati ili kuilinda serikali isiangushwe na Bunge.

    Hii ndio hali halisi iliyopo huko kwenye ofisi hizo , na ntaendelea kuwajulisha nini kinaendelea kadiri watakavyokuwa wanapanga.

     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hata wapange vipi hoja itabaki pale pale na haiepukiki kwa namna yoyote ile.
     
  3. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tujuze mkuu. Sidhani kama hilo lotakuwa ni suluhisho la kudumu.
    Ijulikane wazi kwamba wananchi sasa wanataka kuona serikali ikichuka hatua na sio kupewa maazimio wanayahifadhi kwenye kabati. Kama serikali haitaki kuwajibisha watendaji wake basi iwajibishwe na hilo ndo litafanyika hata kama litachelewa.
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mm nipo nanyi siku zote..Tuma ujumbe kwa Mbunge wako kwa Lugha ya Ustaha...lugha yenye busra ukimuomba afanikishe kuikoa nchi yetu kwa huu ubadhilifu.Tunaanza na Pinda then the rest wanafuata.
    Majina ya wabunge hayajaandikwa kwa sababu maalumu kabisa..kwa sababu hili ni swala la kitaifa wabunge wote wanatakiwa waungane kauhakikisha Tunainusuru serikali yetu.
    Asanteni.Chagua namba yoyote tuma ujumbe wako ukisema.."Mh.Mbunge nakomba uungane na wabunge wenzako kusini partition ya kupiga kura kutokuwa na imani na waziri mkuu ili tupate nafasi ya kuiwajibisha serikali fisadi ya tanzania."
    1.Phone:
    +255 27 2533696/+255 713 512308

    2.+255 754 261 888/+255 784 261 888/+255 758 500 000
    3.Phone: +255 784 338 181
    4.Phone: +255 784 549061/+255 772 961388/+255 716 955024
    5.Phone: +255 777 841536
    6.Phone: +255 22 2184262/+255 784 270578/+255 774 270578
    7.Phone: +255 787 004060/+255 754 485472
    8.Phone: +255 784 548 837/+255 754 232 484
    9.Phone: +255 784 645343/+255 767 645343/+255 655 645343
    10.Phone: +255 788 065065
    11.Phone: +255 713 730 256
    12.Phone: +255 777 432 985
    13.Phone: +255 754 284173/+255 713 902221
    14.Phone: +255 774 010 203/+255 784 717 712
    15Phone: +255 785 786110/+255 719 786110
    16.Phone: +255 787 228 620
    17.Phone: +255 754 742447/+255 784 884178
    18.Phone: +255 713 220 451/ +255 684 000 852
    19.Phone: +255 777 416 742
    20.Phone: +255 784 764392
    21.Phone: +255 784 242425/+255 755 242425/+255 713 401344
    22.Phone: +255 784 474474/+255 715 969969/+255 754 424474
    23.Phone: +255 682 723 839/+255 766 603 141
    24.Phone: +255 786 786 786
    25.Phone: +255 784 815 090/+255 754 374202
    26.Phone: +255 777 468897
    27.Phone: +255 754 372556
    28.Phone: +255 784 033333/+255 754 414444
    29.Phone: +255 773 483981/+255 714 227735/+255 754 483681
    30.Phone: +255 784 620561/+255 713 620561
    31.Phone: +255 756 291102/+255 784 597494/+255 716 256722
    32Phone: +255 756 291102/+255 784 597494/+255 716 256722
    33.Phone: +255 767 100900/+255 787 100900
    34.Phone: +255 787 77070
    35.Phone: +255 787 7707077
    36.Phone: +255 789 089189/+255 655 089189
    37. Phone: +255 777 418013
    38. Phone: +255 755 972637/+255 785 498815
    39. Phone: +255 719 662132/+255 789 662132
    40. Phone: +255 713 239273
     
  5. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wananchi ndo wenye mamlaka ya mwisho, na mamlaka yote itatoka kwa wananchi. HIVYO ikitokea hivyo na kama kweli wabunge walikuwa hawaigizi bungeni basi warudi kwa wananchi na kuhamasisha SERIKALI Ivunjwe. Tunasubiri.
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Watasainia Guest. Hata ile Mikataba mibovu ilisainiwa kwa mtindo huo!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kiuhalisia bunge lilitakiwa liahirishwe lini?
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanajinyea halafu wanakimbilia kujipitisha mbele ya watu
     
  9. n

    ngulla Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawata weza kunyamazisha nguvu ya umma........!
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Taulo likishadondoka unakimbilia kuficha/kufunika nini?.........Viungo vyote vinaumuhimu wake ndiyo maana at any given time vinakuwa vimesitiriwa.

    Tafakari kisha chukua hatua.
     
  11. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingia hapa kwenye website ya bunge, mtafute mbunge wako, namba zimewekwa hapo na umtumie sms:

    Parliament of Tanzania



     
  12. t

    think BIG JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 236
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naomba ujumbe usomeke hivi:
    "Mh. Mbunge, ukiwa kama mwakilishi wetu bungeni, tunaomba usaini fomu ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu pamoja na baraza lake la mawaziri"

    Kama unafahamu jina la Mbunge na jimbo lake basi ujumbe wake uwe hivi:

    "Mh. [taja jina], sisi wananchi wako wa Jimbo la [taja jimbo], tunaomba usaini fomu ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu pamoja na baraza lake la mawaziri"

    Pamoja tutafika!
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,865
    Trophy Points: 280
    weka na majina ili iwe rahisi kuwashawishi wale vichwa maji ili nao waweke saini zao unafikiri mtu kama ole sendeka, chenge, na vitu maalum wote watakua upande gani maana ulaji wao unategemea na jana ulikua umelala na nani
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pamoja mkuu.
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Weeeeka majina, unaogopa nini. Hizi sio enzi za unafiki?
     
  16. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huku ni kuharibu taswira ya JF. Bunge haliwezi kuahirishwa kirahisi kama unavyoropoka
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
  18. chimpa100

    chimpa100 Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama mm mbunge wangu siril chami ntwambia nan sasa
     
  19. Rabin

    Rabin Senior Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Piga chini wote
     
  20. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkutano huu ambao ni wa Saba wa Bunge utaisha Jumanne, Aprili 24, 2012
     
Loading...