Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge hili lingekuaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by msambaru, Aug 2, 2012.

  1. m

    msambaru JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kutokana na mtoano na patashika zinazoendelea mjengoni ingekua vipi kama mzee sita angeendelea kuwa spika?
     
Loading...