Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge: Hatamaye utaratibu wa bunge kukaa kama kamati umeparanganyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Aug 19, 2011.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani nifuatilia kwa makini na kuona spika asipokuwa makini wabunge hawajadili tena bajeti kama kamati.

    Kwa nini!

    Dhana ya bunge kama kamati ni kupitia kifungu kimoja hadi kingine kuangalia kila kama kuna mapungufu, ya mafungu ya hela au kilichobangwa.

    Cha ajabu wabunge wengi siku hizi badala ya kufanya hivyo wanasimama wote kwenye kifungu 10001. Ambo inasemekana kulingana na taratibu kipo kwa ajili ya kumuuliza waziri maswali ya sera tu.

    Lakini pia wabunge wengi wanaouliza maswali ambayo hayapo kwenye hoja husika matokeo yake hoja husika haipata muda muafaka unaotakiwa...

    Mimi inanisikitisha sana... maana Spika asipokuwa makini ndio mijadala inapoteza dira hivyo.
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    ""......amechaguliwa kwa sababu ya uwezo, uzoefu na umakini wake...."" hii ilikuwa ni sehemu ya pongezi kutoka kwa Rais dikteta Kikwete
     
  3. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nadhani waliosema ndio wameshinda
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wangapi wanasema ndiyo?...... Magambaaaa.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ikiwa Kikwete ni dikteta Nyerere utamuitaje?

    Nna uhakika jibu ni Mtakatifu! lakini nasubiri.
     
  6. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    sasa kama unajua jibu unauliza ili iweje? ***** wewe!
     
  7. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    atamwita Julius.
     
Loading...