Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ABEDNEGO, Feb 8, 2010.

  1. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau natazama luninga muda huu kikao cha Bunge kinaendelea!!!Inasikitisha kuona jinsi mjengoni kulivyo kutupu!!Watu hawa wana sababu gani kukaa huku wakijua kuwa wanachukua posho za bure na hawawakilishi wananchi?Sasa hawana sababu ya kuwasilisha miswaada kwetu kwa njia ya luninga!!Najua wako majimboni, kwa posho za mjengoni.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aaah wako majimboni wakigawa kanga , fulana, chumvi, kofia, wengine wanadai wanaendelea mna maadhimisho ya kuzaliwa CCM...
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wakisharudi majimboni na posho zao haramu, wadanganyika wote tunaingia mkenge kuwapigia kura za kishindo, nji hii jamani, nani ametulaani sie?
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Nadhani kuna haja ya kutunga sheria ya kucheki truants bungeni...hiyo ni kazi kama kazi nyingine ati?they sucks!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    mbunge kwani ndie anaepigia wananchi kura?
     
  6. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ata HoL inakuaga empty sometime.. saizi jioni watu wanajinafas Rose Garden nk.
     
Loading...