Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge baada ya ku-stop allowance

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Dec 25, 2011.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Baada ya ku-stop allowance pesa hiyo itapelekwa wapi?

    Nauliza kutokana na uhakika kwamba spika alisha bariki ulipaji huo. Ina maana kulikuwa na pesa ya kutosha kulipana allowance hizo kwa vikao vyote vya mwaka.

    Baada ya kuambiwa waachane na hilo, pesa hiyo iko wapi?

    Yaonekana Muhimili huu wa Bunge unajiwekea pesa nyingi kuliko zinavyohitajika. Wanajichotea tu!!

    Kamishna wa bajeti huko Wizara ya fedha atueleze kwa nini anaruhusu Bunge kujilimbikizia pesa kiasi hicho.
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la watanzania ni ukimya wetu unatuponza
     
Loading...