Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunduki imepinda

Discussion in 'JF Doctor' started by menny terry, Apr 12, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani wana jamvini naombeni nasaha zenu nina rafiki yangu ambae alinieleza kuwa bunduki yake imepinda kidogo kuelekea kushoto sasa alikua anauliza je kunatatizo? Coz ana tarajia kuvuta jiko na jamaa ni mlokole so mambo yetu yalee! Ndo anaenda kuanza ku Do!!!
     
  2. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna tatizo, mwambie a-dance according to the tune.

    Pia mshauri aache kuvaa zile chupi za kubana za enzi za form 1 ikiwa kama bado anazivaa, aanzae kuvaa boxer. huwenda ikawa moja ya sababu....nawakilisha.
     
  3. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ktk hivi vipindi vya usiku vya malavidavi, ipo siku nilisikia ikiongelewa topic hiyo. Kiukweli hakuna tatizo ila inakuwa bored kama imepinda sana. Pia Dr. alisema ipo dawa ya kutumia kuondosha tatizo hilo.
    (Jina la Dr. na Radio na siku husika ya kipindi chake naweza kuvipata kama nitaanza tena kusikiliza).
    Ushuhuda wa ya kwangu ilivyo sisemi coz naogopa kuja kuwa inawapenzi wake.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Samahani kama nitakukwaza lakini bunduki isiyo ya kwako we unafaidika/kusumbuliwa na nini ? aje mwenyewe au kama yako kubali tu usaidiwe.

    Back to the topic: ipake mafuta na kuikanda kwa dakika3-5 asubuhi na jioni,ishike mwanzo na mkono mmoja na mwisho na mkono mwingine uwe kama unai-sretch,ivute kuelekea kulia kwa dakika 1,ipigepige kwenye tumbo na mapaja kwa dakika3-5. Kabla hujafanya yote haya ikande na maji ya moto.Utaona mabadiliko makubwa baada ya wiki kadhaa kama utafanya daily x 2.
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Msaada mzuri Mkuu. Aanze leo kufanya masag. Lakini awe makini asije akatowa ile kitu adimu, maana itamletea raha.
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwambie zote ziko hivyo hivyo toka kiwandani. Manufacturer anatengeneza zikiwa zepinda, kwa hiyo atumie hivyo hivyo. Tena basi kwa kumwelesha, zilizopinda ndo zinapendwa zaidi na zinatema mzigo ile mbaya.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,694
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Mmmhh ngoja nikague ya kwangu kwanza ndio nita comment later
     
  8. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahahahahaa jamani JF kuna mambo.
     
  9. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inategemea imepinda vipi, kama ni shape ya ' L' hapo inaweza ikawa ni aina fulani ya ulemavu fulani . Lakini kama imepinda kutokea kwenye shina hapo ni rahisi kurekebisha. Unachotakiwa kufanya ni kuvaa chupi tight kwa wiki 8 hadi 10 ukihakikisha unaweka bunduki yako upande wa kulia (opposite direction). Kidokidogo utaona bunduki ikilelekea kati. baada ya hapo achana na chupi tight, vaa boxers.
     
  10. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mi naona hakuna haja ya kuiweka sawa kabla ya hata kuitumia. Pengine hiyo iliyopinda ndo ije iwe bora ktk kufikia lengo mchezoni kuliko iliyonyooka. Na ikiwa kutakuwa na haja ya kuinyoosha, atajuwa hapo baadae. Pia kama bunduki zilivyo tofauti, basi na zile zipo tofauti.
     
  11. m

    menny terry Senior Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mmmh ahsanteni sana kwa ma ushauri yenu ya ukweli.
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Okay..fanyia kazi ulivyo ambiwa.
     
Loading...