Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunduki haitoshi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tidito L, Mar 3, 2011.

  1. Tidito L

    Tidito L Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ndugu zangu wana jf,mi kiukweli nataka nipate bunduki kubwa na ndefu, maana kwa nguvu kako fresh.
    Nimejaribu kutumia dawa za kimasai na nyingine lakini haibadiliki.
    Mwenye kujua dawa yenyewe naomba anipe maelekezo ama adress niweze fanikia.
     
  2. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwaheri mwalimu.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hii peleka kule kwa wakubwa ndo watu watachangia kwa raha zao hapa aibu bana

    Du ila heading imenichekesha haitoshi wapi sasa?? Labda umepata mashine kubwa kuzidi wewe tafuta saizi yako
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dena ..............sayitaa. kweli unaona aibu.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani hiyo bunduki kwa sasa ni size gani?nani kakwambia kuwa haitoshi?machangu au mkeo?
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh, haya Bunduki zinaleta tabu!!!
     
  7. next

    next JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatizo linaweza kuwa mifuko ya kunduki ndo mikubwa.
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sayuuu ..... Si huyu bana anatuletea mambo ya kikubwa huku kusiko
     
  9. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamaa hajaeleza atumia bunduki aina gani halafu anawinda mnyama wa aina ipi... sungura, tembo....
     
  10. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Angalia usije ukalilazimisha kuikuza ikageuka kuwa dorooo
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hapo chacha na pori lenyewe lipi serengeti, manyara, mikumi au wapi ha ha ha
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hebu katumie MKUYATI af utanambia.....................
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mi na bazooka vip itakufaa ukipendezewa zaid ntakupa na c4 c bunduki haitosh
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu ulijaribu kuwinda tembo kwa kutumia bastola nini!!!!!! :A S 13: Hamishia hoja chumbani watu wajiachie!!!!:rain:
     
  15. P

    Pomole JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kubwa ya nini?Tatizo sio kuwa na bunduki kubwa bali ni umahili wa kuitumia hasa ktk kulenga shabaha!Wengine wana ndogo kuliko yako lakini inatosha kabisa hata kuua tembo!!Wapo wenye kubwa ila hata sungura aiuwi!!!anyway ukililia wembe uchukue:nenda ktk magazeti ya udaku wana matangazo mengi ya waganga wa kurefusha,kukuza hadi inchi 8 na kuchelewa kufika kileleni hadi dakika 90!!!
     
  16. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Da! Mjomba pole kwa kazi....
     
  17. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sio lazima kutumia bunduki peke yake,kama haitoshi tumia nyenzo nyengine kama mkuki,jambia mweeh :A S 13::A S 13:
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ha ha ha! Atumie ata visu na vijiko.
    Halafu hii apeleke jf doctor.
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    ukipata mnyama w kuwinda njoo nikodishe mimi nina bomu kabisa .....nikipiga nateketeza.
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dawa zinazosadikika kuwa za Kichina, maarufu kwa jina la 'mchina' na zinazoaminika kutumiwa na baadhi ya wanawake ili kukuza makalio yao, zimezua balaa kwa mkazi mmoja wa jijini Dar Es Salaam.

    Tukio la kijana Gasper Honza, mkazi wa Mbezi Juu, jijini Dar es Salaam, mengi yameibuka baada ya kuelezwa kuwa, nyeti hiyo inazidi kukua.

    Bado imesisitizwa kwamba, kukosewa kwa dozi ya ‘hipson’ ambayo ni maalum kwa ajili ya kukuzia makali ndiyo chanzo cha nyeti hiyo kugeuka ‘zigo’ la kilo 10.

    Katika tukio hilo, Honza alikaririwa na gazeti moja la kila siku akielezea mkasa mzima kuwa alifanya uamuzi huo baada ya kutelekezwa na wanawake watatu kutokana na tatizo hilo, hivyo alitaka kuinusuru ndoa yake na mke wa nne.
    Alisema kuwa, alitumia dawa hizo baada ya kupata ushauri kutoka kwa rafiki yake wa karibu aliyemtaja kwa jina la Sebastian Mkwema ambaye aliwahi kuwa na tatizo kama hilo.

    “Mkwema aliniambia nimpe elfu 30 ili kupata dawa ya kukuza nyeti zangu, siku tatu baadaye aliniletea, nilianza kupaka na kuona nyeti zikiongezeka, nilipata furaha ya kuinusuru ndoa yangu.

    “Kwa bahati mbaya nilikosea masharti, ilikuwa nipake kwa muda wa siku mbili tu, mimi nilitumia wiki nzima ambapo matokeo yake ni kama unavyoona sasa (huku akionesha nyeti zake) ni mzigo mkubwa, hata suruali sivai na tendo la ndoa sifanyi.
    “Kazi nilishaacha tangu Septemba mosi, mwaka jana,” alinukuliwa.

    Kwa upande wake, mke wa Honza, Nancy Kilungi, ambaye alimtelekeza mumewe baada ya nyeti hizo kuvimba alinukuliwa akisema: “Ndugu yangu ndoa ni unyumba …nitaishije? Hakuniambia tatizo lake tangu awali na alishakimbiwa na wake watatu, mimi ni wa nne.

    “Alikuwa na ‘mashine’ ndogo kama kidole kidogo cha mkononi, tulishahangaika sana hadi kwa waganga wa kienyeji bila mafanikio,” alisema.

    Ilielezwa kwamba, Mkwema ambaye kwa sasa amehamia visiwani Zanzibar, alikiri kumshauri Honza kutumia dawa hiyo ambayo alidai yeye ilimsaidia na sasa ndoa yake ina amani: “Hee ndoa yangu ilikuwa inawaka moto. Mke wangu alikuwa anataka talaka, nilikosa usingizi, lakini Mungu si Athuman… jamaa fulani alinishauri kutumia ‘hypson’ na sasa mambo si mabaya.”

    Kwa upande wa familia ya Honza walisema jambo hilo ni la kusikitisha kwani amepoteza uwezo wa kufanya kazi na amekuwa mtu wa kukaa nyumbani tu.

    “Yale yale ya akina Michael Jackson. Mungu anakuumba hivi, wewe unataka hivi na vile… tunafanya utaratibu wa kupata matibabu,” alisema mmoja wa wanafamilia hao.

    Risasi lilipopiga simu Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii, mmoja wa watu aliyejitambulisha kwa jina la John Rumisha alitoa onyo kali kwa wale wanaopendelea kutumia dawa za kubadili maumbile kwani madhara yake ni makubwa zaidi ukilinganisha na gharama za dawa hizo.

    Alisema kuwa, kumekuwa na ongezeko la watanzania wanaotumia dawa za Kichina kuongeza viungo mbalimbali vya mwili, lakini madhara yake ni makubwa kuliko mtu angeamua kuishi kama alivyoumbwa.

    Wiki kadhaa zilizokatika, gazeti ndugu na hili, Ijumaa liliripoti habari ya mwanamke aliyekuwa akilalamika kuteswa na makalio ya Kichina ambaye alilenga kukuza ‘hips’ zake, lakini baadaye alijikuta akiharibika vibaya mwili wake.

    Katika siku tulizonazo kumeibuka dawa ambazo zinaelezwa kuwa ni za Kichina ambazo baadhi ya watu waliopata kuzitumia wamekuwa wakikiri kupata madhara makubwa kama vile ‘kalio’ moja kuwa kubwa kuliko jingine, kujazia zaidi chini kuliko juu na mwili kufa ganzi.

    My Take: Kijana usimkosoe Muumba wako, atakuadhibu
     
Loading...