Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bundi wazua tafrani mkutano wa CCM Kahama! Watua meza ya Lembeli, Mgeja... Wagoma kutoka ukumbini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Oct 1, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    • BUNDI WAZUA TAFRANI MKUTANO WA CCM KAHAMA,
    • WATUA MEZA YA LEMBELI, MGEJA,
    • WAGOMA KUTOKA UKUMBINI,
    • DIWANI ASEMA MATUKIO YA USHIRIKINA LAZIMA YAKEMEWE

    Na Patrick Mabula, Kahama

    KATIKA hali ya isiyo ya kawaida Bundi wawili wameingia kwenye ukumbi wa mikutano kisha kutua meza kuu wakati wa Mkutano Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), wilayani Kahama uliofanyika Shule ya Msingi Rocken Hill.

    Kituko hicho kilitokea jana wakati ndege hao aina ya bundi walipotua katika meza waliyokaa Mbunge wa Jimbo la Kahama, Bw.James Lembeli na Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Shinyanga Bw.Hamis Mgeja.

    Mbali na kutua kwenye za watu hao ambao ni mahasimu kisiasa, pia waliendelea kukaa ukumbimbi wakati shughuli za uchaguzi zikiendelea hali iliyozusha hofu miongoni mwa wajumbe wa mkutano huo.

    Shuhuda wetu alieleleza kuwa tukio hilo lilitokea wakati wajumbe wakijiandaa kuchagua viongozi wao, ndipo bundi ha wawili wawili waliingia kwenye ukumbi wa mikutano. Kitendo cha bundi hao kuvamia mkutano huo kiliwafanya wajumbe kutaharuki na kila mmoja akitafasiri tukio hilo kwa mtazamo wake na wengine kulihusisha na imani za ushirikana.

    Wakati wajumbe wakiwa wamekaa ukumbini ghafla bundi hao waliingia ukumbini na kisha waliruka hadi kwenye meza ya Bw. Lembeli na Bw. Mgeja, kisha kusababisha matafaruku mkubwa kwa wagombea nafasi mbali mbali.

    Diwani wa Kata ya Chambo Bw.Damas Joseph, alisema mambo hayo yanayodhaniwa kuwa ya kishirikina katika chaguzi za CCM ni lazima yakemewe kwa vile yanawapa hofu mbalimbali na kuwafanya baadhi kutojiamini .

    Bw. Deo Ndimila tangu Kata ya Ukune alithibitisha vitendo vya kishirikina katika chaguzi za CCM mara nyingi zimekuwa zikitawala kwa baadhi ya watu kuendekeza imani hizo potofu.


    Chanzo: Majira
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Vyeo hivi JAMANI... BASI TU... MBONA VISA? Nimecheka Mpaka Mkoja karibia Utoke...
     
  3. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Tawireee
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii mpya Bundiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, lakini ni kawaida maana uchawi wa wasukuma ni bundi na fisi
     
  5. m

    malaka JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wenyewe walikuja kusimamia uchaguzi toka HQ.
     
  6. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Si magamba wanasema cdm cha wakristo na cuf cha waislam! Sasa tumeishajua ccm cha akina nani! Sijui tuseme cha mabundi!
     
  7. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 578
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Hapo tunasema ngoma droo.
     
  8. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kama sio chama cha mabundi basi ni cha shetani! Manaake mabundi mkutaanoni tena! Nadhani hata freemason hawako hivyo!
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,120
    Likes Received: 11,380
    Trophy Points: 280
    Chama cha wachawi

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ok kumbe na wao ni chama cha washirikina siyo
     
  11. b

    bariadi2015 Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nexy time atakuwa fisi,hawa wajamaa bana,wanga wachawi,wezi,yaani kila baya lao.
     
  12. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    CCM aka CHAMA CHA MABUNDI!!
     
  13. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ccm aka chama cha mabundi!
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Walinzi wa k.j wametumwa kulinda usalama
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Wajameni KUNA NINI HUMO NDANI ya CCM-NEC ? MAPESA YA GAS nini ?
     
  16. maghambo619

    maghambo619 JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 608
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    cha wachawi
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    haa!!. walikuja kusimamia uchaguzi. ole wao wachakachue. mia
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hawana Mungu.
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alikuwa Nape na Mukama hao walikuja ku inspekti ati.
     
  20. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hapa hata shetani atawavulia kofia CCM kwani kwa kiwango chake shetani hajawafikia na hafui dafu kwa chama kikuu cha mashirikina aka CCM
     
Loading...