Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bundi wavamia mkutano wa CCM!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyakipambo, Oct 1, 2012.

  1. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KATIKA hali isiyokuwa ya kawaida, bundi wawili juzi walivamia mkutano wa uchaguzi wa viongozi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) wilayani hapa na nusura waangukie meza waliyokuwa wameketi Mbunge wa Kahama Mjini, James Lembeli na Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Shinyanga, Khamis Mgeja.

    Kuingia kwa bundi hao katika uchaguzi uliokuwa unasubiri kwa hamu na wakazi wa Kahama kwenye Ukumbi wa Shule ya Msingi Rocken mjini hapa kuliibua hofu kubwa kwa wagombea, kiasi cha baadhi ya wanaCCM kugeuza tukio hilo kuwa ajenda kwa muda."Ni ajabu kwa bundi kuingia katika ukumbi wa mkutano, hawakuogopa kelele za watu cha ajabu ni kutaka kuangukia meza za viongozi. Ni tukio la kustaajabisha sana," alisema Damas Joseph, Diwani wa Kata ya Chambo wilayani Kahama.

    Aliongeza kuwa, kama tukio hilo lina aina yoyote ya nguvu za giza, linapaswa kukemewa kwa nguvu zote kichama, kwa kuwa viongozi wa kweli wanapaswa kuchaguliwa bila `kuchezea' akili za wajumbe ambao ni wapigakura.

    MwanaCCM mwingine, Deo Ndilima kutoka Kata ya Ukune, alikiri kufadhaishwa na tukio hilo, huku akielezea hofu ya kutopatikana kwa viongozi wasio na sifa kukiongoza chama, hasa endapo bundi hao wanahusishwa na masuala ya ushirikina.

    Ukiondoa tukio hilo, wajumbe wengi walisifu hali ya utulivu iliyokuwa inaendelea katika uchaguzi huo.

    http://habarileo.co.tz/index.php/habari-za-kitaifa/4556-bundi-wavamia-mkutano-wa-ccm


     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Bundi ni ndege kama walivyo mwewe, kunguru, tai, njiwa n.k., tofauti ni kuwa yeye hujitafutia riziki usiku kutokana na macho yake kuathiriwa na mwanga mkali wa jua! Sasa kuna ajabu gani hapo! Huenda kuna kiota chake jirani!

    Acheni ushirikina!
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Bundi wanaonekanaga kama alama ya mkosi!Sijui kwanini!
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka mbunge wa Sumve Richard Ndasa akihojiwa na BBC miaka kadhaa iliyopita alisema yeye bundi alikosakosa kumgonga akiwa amekaa meza kuu.......kilichomsaidia ni kuwa alimkwepa!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,040
    Likes Received: 5,223
    Trophy Points: 280
    Bundi arudi kwao Chama cha Manyang'au mchana kweupeee
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    teh kwa kuwa katokea shinyanga sina ubishi KUNA UNANILIU HAPO ULIKUA UNATENDEKA............
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hizi siasa za Tanzania mbona kazi ipo!!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mwl wangu wa english wa o level frm 3 alikuwa mama wa wa ki irish, huko kwao ireland bundi akitua home kwako ni sign ya good omen bahati kwao, wao kunguru ndo anashirikishwa na hayo mambo ya ulozi. Bongo bundi ht km ni ndege wa kawaida akilia hapo nje kesho watu wanahamia kwa fundi
     
  9. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chama cha wakulima na wafanyakazi hicho.
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaani chama kikikaribia kufa kumbe ni kama kukata roho kwa ngamia,tutaona mengi sana miaka hii.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Huyu sio bundi ni mbwembwe za uchaguzi
     
Loading...