Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bundi la Meya lahamia Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Dec 8, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Madiwani 18 wa CCM katika Halmashauri ya Jiji la Mbeya na 18 wa upinzani (Chadema) wamesaini barua na kuzifikisha kwa Mkurugenzi wa Jiji hilo, Juma Idd, wakitaka aitishe haraka mkutano wa dharura, wenye lengo la kumwajibisha meya wa jiji la Mbeya bwana Athanas Kapunga. Kazi ipo.
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nashauri awajibishwe kwa kuchapwa viboko hadharani
     
  3. M

    Mantaleka Senior Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulikoni, ametenda vipi kinyume !
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kafanya nini?Na ni wachama gani?
     
  5. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Meya anatoka CCM.
     
Loading...