Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bundi huyooooo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 2, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama ndio mbogamboga wajilietu..
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    ama kweli bundi la magamba...bila shaka atakua Nape Nnauye huyu................
     
  4. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I heard someone saying bundi ni ndege mzuri sana coz ana tabia ya kuwa-alert watu juu ya mambo mabaya yanatarajiwa kutokea lakini kinyume chake yeye anaonekana ndio mchimvi na 'mpika vifo'! Ndugu huyu Anatetea hoja yake kwa kusema kwamba, wakati wa Tsunami kule indonesia, kabla ya mafuriko ndege na wanyama wali-sense kinachokuja na wote wakakimbilia maeneo ya juu(extra sensory perception?)! Ni uwezo huo huo(alopewa na mungu) anautumia bundi ku-sense baya linalotarajia kutokea!
     
  5. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lovely,amazing and palatable
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    He! palatable!?
     
Loading...