Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bundi atua Zantel!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Oloronyo, Jun 16, 2009.

  1. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #1
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika nilizozipata kutoka katika chanzo cha kueleweka ni kuwa yule Bosi wa huduma kwa wateja Bw.Darren Harris amesitishwa mkataba wake huku mabadiliko makubwa yakiwa yanatarajiwa kufanyika haswa katika suala la kupangilia vitengo yaani reformation.

    Chanzo hicho kilibainisha kuwa hakijashangazwa na uamuzi wa menejimenti ya Zantel kufikia maamuzi hayo ambayo inadaiwa yamechelewa, kwani Bw.Harris alikuwa yupo yupo tu haijulikani anafanya nini? Nani anaripoti kwake? Na tabia yake ya Ulevi wa kupindukia.
     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bundi? Te-he-heh!
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa kama huyo bwana aliyeondolewa alikwua yupo yupo tu, inakuwaje tena iwe ametua bundi?
     
  4. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #4
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ni mwanzo tu mengi yatatokea hapo,Bundi huyo alipotua Zain vigogo walianza sasa dagaa wakafuatia.
     
Loading...