Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BUNDA: Kambarage Wassira apeta CCM-NEC... Ni Mtoto wa Stephen Wassira

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 2, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Bunda

    Bw. Kambarage Wassira ambaye ni mtoto wa Mbunge wa Jimbo la Bunda Bw. Stephen Wassira, ameibuka mshindi katika nafasi ya ujumbe wa Mkutano Mkuu Taifa.

    Nafasi ya Mwenyekiti wa CCM wilayani humo ilichukuliwa na Bw. Chacha Kimanwa baada ya kumbwaga Mwenyekiti aliyemaliza muda wake Bw. Erasto Majura na Bw. Mramba Simba.

    Msimamizi wa uchaguzi huo Bw. Maximilian Ngesi ambaye ni katibu Mwenezi CCM mkoani Mara, alimtangaza Bw. Bonfas Mwita kuwa mshindi wa ujumbe wa NEC.

    Bw. Mwita aliwashinda Bw. Cyprian Msiba ambaye ni Mtangazaji wa Kituo cha Channel Ten na Bw. Daudi Iramba.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Huyu Kambarage anafananaje?
     
  3. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Naona full kurithishana
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Stephen Wassira ana Watoto Wangapi ?

    Hii CCM sio ile ya J.K. Nyerere ? Babu, Baba, Watoto na Wajukuu wote wana vyeo NDANI ya hiki CHAMA ?

    Burgoise Ruling Class is forming slowly

     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    cyprian msiba naona amevuna jeuri yake. Ana dharau sana huyu jamaa!! kujipendekeza kwingi heshima nyuma.
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh...wanakula nchi yao bwana.
     
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,081
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Wassira again?????? Na aje tena kukanusha au kukubali.
     
  8. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,081
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Huyu hapa

    [​IMG]
     
  9. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hiyo sasa ndiyk heshima aliyokuwa anataka wassira,, maana lilian na ester wakikuwa ni kashfa!! wazee wengine kaazi kwelikweli.
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa ndoa au nyumba ndogo, yule mzee hakawii kusema, kwanza mtoto mwenyewe wa nyumba ndogo
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu hawezi kumkana hata kama hana sura ya "Gombe" kama yeye, maana hajakimbia kutoka 'umagambani'
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Upuuzi upi sasa? HAWAJABEBANA?
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,902
    Likes Received: 5,331
    Trophy Points: 280
    Huyu sidhani kama atamkana!
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Haya bana Paw kasema niibadili


    [​IMG]
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kumbuka na wewe unaishi kwe ghorofa la vioo.
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ama sasa na Simba humtaki? Wewe Yanga nini..basi nakuwekea huyi KOMBA...Bado wamebebana tuu

    [​IMG]
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nimetoa angalizo tu mkuu wewe endelea na mjadala.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hoja yangu ni viongozi wa CCM kubeba watoto wao katika chaguzi........ don't take this out of context......jokes aside
     
  19. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    TZ nepotism is prevalent na inazidi kukomaa kila mahali ..., kwenye vyama vya siasa, maofisi ya umma, makanisani, misikitini, you name it! ni kurithishana mbele kwa mble
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Naona WALIISEMA CHADEMA kumbe ni yao hao CCM kuweka MKE, Mtoto, Kaka Mdogo, Mjukuu... Hapo ni Kikwete

    Kagasheki familia ya watu 7

    Wassira naye hapitwi... na wengi wengine...


    Ruling Class.jpg
     
Loading...