Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bukoa kwa zinduka kimtandao.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nam..., Nov 11, 2011.

  1. N

    Nam... Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kipindi kirefu tangu Tanzania kuwa na mitandao ya mawasiliano Bukoba ilionekana tofauti sana kwa kutokushiriki katika Internet, lakini kwa sasa kuna mwamko kwani kiasi cha watu wanaochat katika facebook, twiter na badoo ni kwa kiasi kikubwa. Nzuri zaidi kwa nshomile hao, saizi kuna blog spots mbalimbali zenye kuwa na taarifa mpya kama (bukoba wadau, nicolausmac.blogspot.com na www.audax-kagera.com) jamani na wenzangu mmeiona hiyo? sina uhakika sana kama kuna nyingine kama zipo tujuze ili tupashuhudie ni nyumbani huko.
     
  2. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Habari ndo hiyo
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,641
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Binafsi nimependa sana kuona kumbe hata haya mambo nyumbani yamefika na yanatoa huduma kwa watanzania wenzetu ikiwemo na wale walioko nje ya mkoa na hata nje ya nchi

    Nakumbuka ni juzi niliweka uzi hapa jamvini uliokuwa ukilenga kupata kujua ni nini kinaendelea hapo nyumbani katika tathinia ya habari ikiwa ni pamoja na waandishi wetu wa habari ila kwa hii move naona njia na naamini tutafika

    Wenzetu wameanza na ni nzuri wapenda maendeleo kwa pamoja tukaungana ili kuendeleza harakati hizi za ukombozi
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nawaitu
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu....
     
Loading...