Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bujibuji kufunga ndoa kesho 22/10/2011

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Oct 21, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wana JF, ndio naingia ofisini nikitokea site, mezani nimekutana na kadi ya mwaliko wa harusi kutoka kwa Bujibuji. Congratulations
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii habari itafanya tusi jipya la JF lipunguze makali....lol... Kama hizi habari ni kweli "HONGERA" Zake....
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri Bujibuji umetuachia pengo kambi ya ukapera!
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bujibuji huyu ninaemjua mimi wa humu ndani au?
    kama ni yeye mbona agawe kadi kisiri siri?
    anyway hongera broda
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    ndugu ktk kipindi hichi cha sukari kg sh 3000 na ada ya mtoto sh 2m ataimudu kweli familia?
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Acha aoe aache kuwa nyoka, anatema sumu na kukimbia.
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi anaitwa bujibuji!dah umetuacha kwny chama cha wasiotaka kuoa!
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    kuoa aoe yeye, kusumbua watu kwa kutaka sherehe kubwa ya nini? Aende kama ni chuchurch, afuate taratibu za kutangaza kuona kama kuna watu wana pingamizi kama hakuna, basi afunge ndoa, aende akaanze maisha yake na wife.

    Vivyo hivyo ikiwa ni mwisalmu, aende kwa shehe wake afunge ndoa pasipo kugusa mifuko ya watu wengine. Mbona wagonjwa/wanafunzi na wenye njaa hawachangiwi?
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Hongera zake.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Bujibuji, Munguakutangulie, akuongoze, akupe hekima yake iliyo kuu. Nakutakia ndoa yenye amani, upendo na kusikilizana. Daima umtangulize Mungu mbele nawe utakula neema ya nchi
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Congratulation 6.gif

    kama kweli kila la kheri mkuu bujibuji,
    ndo uliyepewa juzi ulipoenda huko kwenu mwanza.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    ndoa inafungwa kanisa gani?
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Huyu Bujibuji hii itakuwa mara yake ya ngapi kuoa? Kuna nyuzi zake humu anatupa visa vyake na mkewe. Au huyo tuliekuwa tunamsoma humu alikuwa "Mke" na si Mke?

    Kama ni kweli, namuonea huruma huyo "Mke" mtarajiwa.

    "Hongera".
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongera zake,mungu awatangulie maishani mwao!
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Buji l Love u.
    Naamini umepata mke mwema sana.
    Ila nunua kabisa P O P maana kila siku mbavu za wifi yetu zitakuwa zikivunjika kwa vicheko
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kumbe bujibuji ni real name!!!! Mi nilikuwa nadhani ndio haya majina ya kufichia sura zetu JF
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Khaa! bujibuji nae anaoa duhh sasa nimebaki peke yangu wallah
    Hongera sana kamanda
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    anaoa mke alepewa mwanza alipoenda msibani! hongera sana mungu awatangulie
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi bado natafuta mchumba sijapata sijui niweke tangazo hapa JF tatizo domo langu ni zege
     
Loading...