Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bujibuji anataka kuwa mtabiri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Mar 25, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Naam waungwana.
    Kabla sijaweka rasmi dhamira yangu ya kuwa mtabiri ningependa kujua ujira walipwao watabiri na magazeti mbalimbali yanayotolewa hapa nchini.
    Najua ukiongea jambo la watu walio zaliwa mwezi wa sita, ni lazima kuna baadhi ya watu litawagusa.
    Hivyo ndivyo ambavyo tumekuwa tukiliwa na watabiri wetu, na sasa ni zamu yangu KUTABIRI NA KUDADAVUA NYOTA
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anza na nyota yako kujitabiria
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahaha haha ha ha ah ah ahaa aha.
    Kweli dunia ina mambo!!!
     
  4. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na Rweyemamu yule mkurugenzi wa habari wa ikulu. Nimesikia ikulu inahitaji mnajimu wa kumrithi Sheikh Yahaya maana anakaribia kustaafu. Utabiri wa nyota wa magazetini haulipi sana bwana kama wa ikulu.
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nitafute
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anza kwanza hapa jF..tutakulipa na Senksi nyiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiingi..
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wizi mtupu Bujibuji ..
     
Loading...