Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Building economics vs building surveying.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Perry, Apr 26, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Naomba kufahamishwa tofauti ya hizo kozi mbili zinazotolewa na chuo kikuu cha ardhi,na ipi iko marketable zaidi ya nyingine.natanguliza shukrani zangu.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hata usome nin bongo hii,msoto uko pale pale tu.
     
  3. K

    Kijunjwe Senior Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kijana kaomba ushauri wewe unamkatisha tamaa, kama huna cha kumshauri si uache wenye kuelewa watoe ushauri wao.
     
  4. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zote poa
    lakini subiri matokeo....si hapo to wiki ijayo!!!
    :smile-big:
     
  5. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Soma building economics for further advice niPM
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    watu mnapenda kutumiwa PM,asa kwa nin usieleze hapa hapa ikawa faida ya wengi?
     
  7. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wajinga kama wewe Senetor mmemdiscourage, utadhani wewe unachosemea itakuja kukutoa, usitukane mkunga na uzazi ungalipo
     
  8. R

    Rakeem Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    for the time being i would advice you to go fo building economics btn the two since is markertable in Tanzania currently building survey inakuja ingawa bado.Naongea kwa experience mm ni mdau wa hapo uclas graduate wa 2010 ila me nilipiga Property n facilities management nilikula msoto kidogo coz kozi ndo mpya bongo ila sikukata tamaa now ni mwendo wa dolla tu.Kuwa na moyo wa kuthubutu tu ndo silaha.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    unaweza kunisaidia kunipa tofauti za kimajukumu ya kila moja mkuu.
     
  10. R

    Rakeem Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Building economics ana deal na cost estimation na control katika process nzima ya ujenzi ulaya wanaitwa cost engineers.then building surveyors wana deal na ukaguzi wa majengo either kwa ajili ya repair/maintenance (dilapidation survey) au kama mtu anataka kununua jengo ndo surveyor alikague kwanza
     
Loading...