Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Budget

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asa79, Oct 17, 2012.

  1. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1,550 PER DAY i.e 250/= breakfast {maandazi 2@100 na chai 50}, lunch ubwaubwa maharage 800/=,dinner 450/=, mohogo 4@100, uji 100/=. So kwa mwezi Tsh. 46,500/=
    Jamani tuache kulalamika, mbona maisha rahisi tu?
     
  2. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tusimlaumu kikwete na ccm yake tujilaumu wenyewe kwa kupenda anasa kwa matumizi kuzidi mapato yetu eeeh
     
Loading...