Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Budget.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by C.john, Jun 17, 2011.

  1. C

    C.john New Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi unaweza ukawa na kauli iliyoenea nchi nzima mfano "KILIMO KWANZA" halafu budget inapangwa 3.4% ya budget nzima ktk kilimo,we kama mtanzania walionaje hili..................?
     
  2. O

    Olecranon JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,262
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mimi kama Mtanzania wala sitaki kulifikiria hili kwani yako mengi mno kama haya na ukitaka kuyafikia yote utakuwa kichaa na hospitali ya Mirembe haina madakitari atanitibu nani. Peoples power is the only solution
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siasa hadi kwenye mambo ambayo yanahitaji uwajibikaji!! Hii nchi bana.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    The problem na Budget ni walau basi hizo walizotaja zifanye kazi ilolengwa...
    Hapo wahusika wanasubiri cha juu (sijui niseme cha kati...) kwa hamu katika sekta zao...
     
  5. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimekubali kwamba viongozi kama waziri mkuu anayedai posho ili agawie wanaomuomba anapenda vitu vya kati!
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Hakuna kilimo kwanza hapo mkuu ni maneno kwanza tu yaliyopo. Kilimo kwanza kingekuwa kinatekelezwa usingesikia sehemu fulani ya tz kuna njaaa!
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    suala ni kuwa hata hicho kidogo kikifanya kazi effectively we will see changes. Mtu asikudanganye wizara ngulli kama afya, miundombinu na elimu ziwe sawa na kilimu. Think.
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tatizo la nchi hii more than hizo funds hata uweke kiasi gani kama hakuna uwajibikaji na uzalendo hakuna kitu
     
  9. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mipango mingi, less utendaji, huo ndo ugonjwa wetu, hata ingekuwa 80% kilimo, usingeona improvement, tukiacha kujali matumbo binafsi hiyo mipango tutaona matunda yake. Hata aje mchumi gani kutupangia bajeti kwa Utendaji huu ng'o hatutopata maendeleo.
     
Loading...