Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Budget ya wizara ya mambo ya ndani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TODO, Jul 28, 2011.

  1. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halo wa wanajamii, mlio na access ya kujua kinachoendelea mjengoni mtujuze sisi tunaomtumikia kaisali, naulizia kuhusu maendeleo ya bajeti ya Nahodha vuai maana kwa mtazamo wangu naona wizara hii inachangamoto nyingi sana ikiwema Askari wetu kutumia vibaya nafasi zao kufika mahala mpaka wanaua.
     
  2. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Im told Lissu and Msigwa has been sent out. ni kweli jamani, km ni kweli basi mwaka huu kazi ipo
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli mengi yameongelewa kuhusu Joseph Mbilinyi a.k.a Mr. Sugu kwamba hawezi kuongea la maana. Sasa hivi anajenga hoja za nguvu sana Bungeni kuhusu matatizo ya jeshi la polisi
     
  4. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    andika tu kiswahili
     
  5. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sugu namkubali. Anajua kujenga hoja. Tungoje majumuisho ya waziri
     
  6. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jimbo la Mbeya Mjini bado liko wazi
     
Loading...