Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Budget ya UK ya mwaka 2007/08 ukifananisha ya yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shalom, May 18, 2010.

  1. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nenda angalia ya Japan, US na German pia. ndo utaelewa kuwa bajeti yetu ni bajeti ambayo wazungu wanaiweka kwaajili ya kulisha mbwa kwa mwezii au hata mwaka...kwa wale walofika ulaya, wanajua namna mbwa walivyo wengi hapa, na jinsi wanavyothaminiwa kwa garama...
     
  3. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Mbona siwaelewi mnafananisha sungura na tembo???? hawawezi wakashabihiana hata kidogo. kama mnataka kufanya comparative analysis tafuteni nchi ya kiafrika yenye uchumi kama wetu
     
  4. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lengo la hapa ni kuonesha tu njisi tulivyo nyuma na kazi iliyopo mbele yetu!
     
  5. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Kama tunataka kujua kazi iliyo mbele yetu ninadhani kuna mifano nchi kama malaysia ambao walikuwa maskini kama sisi na sasa wako mbali, Vietnam vile vile ni mfano mwingine wa nchi ambayo siyo tu ilikuwa maskini kama sisi lakini wao walipata matatizo zaidi ya kisiasa na hivi sasa wako mbele . Mifano iko mingi ambayo inalandana na TZ. Kuihusisha TZ na UK jamani ni mbali kama vile mwezi na dunia
     
Loading...