Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Budget ya mwandosya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jaslaws, Jul 14, 2012.

  1. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,338
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Mawaziri na manaibu wao wamekua wakisoma budget za wizara zao bungeni,naomb tu kujua hvi na mark mwandosya pia atasoma budget yake ama inakuaje kwnye wizara yake.
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Portfolio yake iko chini ya ofisi ya Rais; hivyo basi budget inayomhusu imeishaidhinishwa na bunge!!
     
  3. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ukistaajabu ya Musa.......................................!
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani wizara isiyo na kazi maalum si na hata bajeti yake inatakiwa isiwe na kazi maalum sasa kwa nini isomwe pamoja na wizara zenye kazi maalum
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,683
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Bajeti yake iko ndani ya ofisi ya Rais kwahiyo imeshasomwa. Asiye na wizara maalum rais anampangia lolote analoona linafaa
     
  6. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,338
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Nadhani hii nchi ni kusadkika.
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    nadhani moja ya kazi yake ni kulimboka?!
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,284
    Likes Received: 11,658
    Trophy Points: 280
    Atakuja kutusomea kitabu chake cha historia alichoandika

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  9. r

    richone Senior Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hana kazi hivyo badget yake wizara ya afya kwa ajili ya matibabu
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeye ni Wizara isiyo na Wizara Maalum; yuko chini ya IKULU kwahiyo Budget yake Imeshasomwa ikihusishwa na

    Budget ya OFISI YA RAIS
     
Loading...