Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Budget ya maandalizi ya miaka 50 ya uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JUKUMU, Dec 9, 2011.

  1. JUKUMU

    JUKUMU Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Jamani mwenye kujua kiasi kilichotumika kwenye maandaliz ya birthday ya marehemu (Tanganyika), anijuze. Pia swala zima la hao watoto, je wanapewa kiasi gani? maana kazi wanayofanya si mchezo.
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi sherehe za uhuru kwa kukadiria zimetumika zaidi ya shs tilioni 1 tsh
    Naomba kila wizara watoe figure zao walizotumia
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wamekwisha sema kuwa ni TZS Bilioni 50, hii si habari mpya
     
  4. F

    FredKavishe Verified User

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni zaidi ya hiyo
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,709
    Likes Received: 1,276
    Trophy Points: 280
    Mwanzo niliambiwa siku ya leo inagharimu 50billioni
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,709
    Likes Received: 1,276
    Trophy Points: 280
    Mwanzo niliambiwa siku ya leo inagharimu 50billioni
     
  7. j

    janejean Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuh!! hela nyingi.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ebana inauma waalimu mpaka leo hawajalipwa mishahara yao
     
Loading...