Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Budget Wizara ya Utumishi: Mishahara kupanda kwa 15-20%

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzenzu, Jul 2, 2012.

  1. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo ndio leo, Wafanyakazi/Watumishi wa Serikali macho yote Bungeni leo kujua ni nini haswa kinaendelea! Bajeti ya Wizara ya Utumishi 2012/2013 kusomwa leo!
     
  2. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kiwango rasmi kujulikana baada ya muda mfupi!
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona unajistukia au kwa kuwa umeanzisha thread
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    No! Kiwango rasmi kipo ndani ya hiyo rate 15-20, exact figure kutajwa, yawezakuwa 18%
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Una uhakika au unawarusha watu roho tu??
     
  6. k

    kygrykos Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiwango kipi? hakuna jipya
     
  7. a

    apamwita Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nothing new bandugu
     
  8. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HOTUBA YA BAJETI Ndio inasomwa sasa!
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    "Serikali imeeleza utayari wake wa kuongeza mshahara kwa kati ya asilimia 15 mpaka 20 kama ambavyo itafanya kwa watumishi wote wa umma katika mwaka huu wa fedha." J.K
     
  10. k

    kygrykos Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :embarrassed1:
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukilinganisha mfumuko wa bei na mambo mengi yanayosababisha kupanda kwa gharama za maisha, ukichunguza kiuchumi utagundua 15 - 20% haita saidia kabisa. Mbaya zaidi, wafanya biashara nao wanafatilia kwa makini kujua kama kunaongezeko la mshahara ili nao wapandishe bei kama kawaida yao. Na hivi hatuna chombo cha kudhibiti bei katika hili soko letu huria (holela) basi sisi walaji (consumers) ndiyo wa kuumia kilasiku.
     
  12. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je itakuwa katika category?
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona sijasikia hiyo habari ya nyongeza ya mshahara na hotuba ishaisha?
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,893
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    vasco da gama jana aliropoka mishahara kuongezwa kwa15-20%,najua zilikuwa sanaa tu hizo toka kwa mzee wa ahadi 90 wakati wa kampeni za 2010
     
  15. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 703
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nothing new, bajet imemalizwa kusomwa. Hakuna nyongeza ya mshahara duu, hii kali au itaongezwa kimya kimya
     
  16. d

    degauce New Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli nchi ya ahadi
     
  17. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yani hakuna nyongeza? Tuandamane bandugu
     
  18. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni nchi ya ahadi kwa wanaoisubiri hiyo ahadi na ni nchi ya asali na nzige kwa wenye nchi
     
Loading...