Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Budget Kesho ni Ukombozi? au ni Sauti za NDIoooooo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Welu, Jun 13, 2012.

  1. W

    Welu JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Yale mambo yetu ya ndiooooooo rasmi yanaanza kesho. Je tutegemee unafuu baada ya miaka 50 ya uhuru? Au wataedit zilezile za zamani kubadilisha namba tu? Au kasi mpya ndo inaanza kupunguza ugumu wa maisha?
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tegemea maumivu ndugu yangu,tena makali sana.
     
  3. W

    Welu JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Je sisi watanzania unafuu tutapata lini wakati mungu katujalia utajiri wa kila kitu. Je tumenyimwa akili hatuna hadi tuazime za kizungu?
     
Loading...