Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bububu: CUF kuiburuza tume mahakamani kupinga matokeo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Sep 19, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,718
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Salim Bimani

    Chama cha wananchi CUF kinajiandaa kwenda mahakamani kupinga ushindi wa mgombea wa CCM Hussein Ibrahim Makungu katika uchaguzi mdogo wa jimbo la Bububu uliofanyika Jumapili iliyopita.

    Akizungumza na Zenji FM radio, mkuregenzi wa mawasiliano na haki za binadamu wa CUF Salim Bimani amesema wanasheria wa chama hicho wanaandaa taratibu za kisheria ili kufungua kesi hiyo.

    Amesema wana ushahidi wa kutosha wa kukiukwa taratibu za uchaguzi ikiwemo upandikizaji wa wapiga kura.

    Bimani amesema taratibu za kisheria za kufungua madai hayo zinatarajiwa kukamilika ndani ya siku 14 tokea kutangazwa mshindi huyo.

    Chama cha wananchi CUF kimepinga matokeo ya uchaguzi yaliompa ushindi mgombea wa CCM Makungu kwa kupata asilimi 50.7 ya kura dhidi ya mgombea wa CUF Issa Khamis Issa aliepata asilimia 48.2 ya kura.

    Wakati huo huo mbunge wa jimbo la Mtoni Faki Haji Makame amekanusha taarifa za kukamatwa na jeshi la polisi na kufikishwa mahakamani akidaiwa kupigana hadharani siku ya uchaguzi huo.

    Akizungumza na wandishi wa habari huko afisi ya wilaya CUF Vuga amesema taarifa hizo alizonukuliwa kamishna wa polisi Zanzibar zina lengo la kupotosha ushahidi dhidi ya kadhia ya kupigwa iliyomkuta siku hiyo.

    Makame amesema siku ya tukio hilo alipigwa na vijana watatu kati yao wawili walikamatwa na jeshi la polisi kituo cha Bububu, lakina anashangazwa bado hawajafunguliwa mashtaka
     
  2. m

    mkataba Senior Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha UAMSHO wachukue jukumu la kuingo'a SIASA Chafu ya Democrasia huko Zanzibari na badala yake waweke Mfumo wa SHARIAH ili heshima ya Zenji irejee kama ilivokuwa mwanzo.
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijui kama wana Wanasheria Nguli. Watamkumbuka sana Profesa Safari.

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - UK),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    Safi sana Cuf waburuzeni hao wezi mpaka kieleweke!
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dawa si kwenda mahakamani kwa CUF bali kuvunja ndoa ya mkeka ya Maalim Seif na CCM. Vinginevyo wanatwanga maji. Bila kuvunja hiyo ndoa wataendelea kuliwa na CCM mchana kweupe.
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,049
    Trophy Points: 280
    naona mume kakwiba kitumbua cha mke kwa siri...mke kaaamua kwenda mahakamani........
     
  7. t

    tenende JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kazi bado mbichi!.. Rais wa urusi Josef Stalin aliwahi kusema, ..Siwaogopi wapiga kura, bali wale wanaohesabu kura ndiyo wanaofanya maamuzi makubwa zaidi. Zanzibar bado kuna tatizo kubwa. Kwa mtaji huu, Serikali ya umoja wa kitaifa mwisho 2015.
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    ha ha ha!!nimeipenda sana hii comment!!
     
  9. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mke analia jamani kadhurumiwa na mme.
     
  10. b

    bagwell Senior Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni wanaCUF wenzangu tupo nyuma kati ya hili ila wa kulaumiwa ni nyinyi viongozi wetu mna tulikwambieni kua CCM sio binadamu hao ni midudu tu ila mumedharau kauli zetu....HAKIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,049
    Trophy Points: 280
    Huo ndio ukweli mkuu,mke anajua mumewe mdokozi sasa kwa nini kumpeleka mahakamani kwa nini mambo ya unyumba msiyamalize ndani ya nyumaba?
     
  12. LUKAZA

    LUKAZA Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Ivi wewe uliyeleta mada ebu acha kutuchezea tuna mambo muhimu ya kufanya na kujadili sio upuuzi huu wa CUF ivi&nbsp;hapa tunataka&nbsp;ulete hoja imetimia sasa kama wanakwenda mahakamani utwambie kwa makosa yepi waliyofanyiwa ili tupime kuwa wanalogic au hawana <BR><BR>kwa kweli hawa wa CUF wamezowea kulalamika tu hali ya kuwa makosa wanayo wao kama fujo wameanza wao kama wizi au maamluki basi yawezekana pia wameanza wao hawa jaamaa wana penda fujo sana <BR><BR>Na kama mahakamani wangeanza kupelekwa wao kwa kuwepo kwa mawaziri ambao wanaongoza serikali ambayo wanaoongozwa ni ccm na cuf na wananchi waso vyama &nbsp;kwa nini mawaziri wale waje pale kwa sababu za CUF na huhisi kama wamevuja haki&nbsp;ya mpiga kura na kumshawishi afanye maamuzi ya uwoga&nbsp;<BR><BR><BR>Wacha waende na kama huamini ni tishia ***** tu hawendi popote kozi hawana mashiko&nbsp;
     
  13. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,098
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Sasa CUF waligombea kama chama pinzani au kama wana ndoa? Coz nijuavyo mimi wako kwenye ndoa ya kuongoza huko visiwani
     
  14. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa hii hatadumu. Mama watoto(C.U.F) kaamua kumtolea uvivu Baba watoto(c.c.m).
     
Loading...