Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bubu Mahamani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Dec 13, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka nilipokuwa Wete kikazi... Kuna siku nilihudhuria kikao cha mahama... Na siku hiyo kulikuwa na kesi ya wizi na mshatakiwa alikuwa bubu...

    Hakimu akamuliza bubu jina lake. Bubu akajishika koo na akajigusa mahala pake pa siri. Hakimu akakasirika sana akasema huyu kijana hana adabu kabisa.

    Mzee wa baraza, alimwelewa bubu, akamwambia hakimu huyu bwana hujamelewa... Hakimu akasema siajamuelewa vipi!? Wakili akamwambia hakimu huyu bubu anakujibu kuwa jina lake ni Koomboo!
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    uwiiii! realy funny!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mhhhh.
     
  4. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you make my day!!!
     
  5. shejele

    shejele Senior Member

    #5
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    heheheheheehe, X-PASTER naona unautani na watu wa visiwani...kule umetoka kutumwagia sera za mpemba hapa tena mambo ya bwan' Koomboo

    Nimecheka sana..
     
  6. m

    madule Senior Member

    #6
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heheheeee!
    haya bana.... kicheko ni afya thanks for jokes
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aaahaaaaaaaaa kwa hapa nimahali pakupata tiba kupitia kucheka du si mchezo
     
Loading...