Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bubu Ataka Kufanya Balaa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Sep 16, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    mke wa kipofu anatembea na kiziw kwa siri lakin anaejua ni bubu, je bubu atafanyaje ili amwambie kipofu kuwa mke wake anamsaliti? .ukiwez kunipa njia atakayoitumia
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sasa Buji , ili nikujibu hili natakiwa nikujibu nichanganye na bodylanguage ! Nitazifikishaje hizo ishara ulipo? Kumbuka pia kuna maswali baadhi , majibuye hua ni maswali pia .
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Then kwa haraka hua hakuna tofauti ya Bubu na Kiziwi .
    Always tatizo la Bubu ndiyo tatizo la kiziwi .
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Huu mtihani mgumu kuliko moko
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Anaandika kwenye karatasi, mtu mwingine akamsomee mbele ya bubu
     
Loading...