Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bubu anapotongoza/tongozwa n.k

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Mar 21, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba hisia zenu wadau..hivi ushawahi
    1.kutongoza/tongozwa na bubu?

    2.kushuhudia bubu anavyolia anapoondokewa na mpenzi wake..nazungumzia msiba wa gf/bf wake?
    Mimi sijawahi ila nina imani mapenzi ni kitu kizito jamani.
     
  2. P

    Pomole JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina best yangu bubu tunaelewana vema sana na lugha yao naijua ila sijawahi kumuona akilia kwa kuondokewa na mpenzi.Kuhusu kutongoza bahati nzuri alikuwa na msichana wake nae bubu na wanaelewana lugha(wamesoma).Unakosea unaposema analia kama vilevile nalilia kitu.Nooo.Hiyo ndo namna yao ya kutoa sauti,shukuru wewe sio bubu ila all in all vile ndo namna yao ya kuwasiliana_awe anatongoza,anaomba maji ya kunywa,anachangia hoja n.k
     
  3. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu pomole.nimekupata na umeiwakilisha vema sana.shukran kwa kunijuza.
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Samahani kwa kutoka nje ya mada kidogo,kuna bubu alikuwa anachimba kisima katika shule moja,kisima hicho kilitakiwa kuwa na urefu wa takriban futi 40 basi wanafunzi wakawa wanamtupia ndoo kisha anajaza mawe yaliyochanganyika na udongo kisha wanayavuta na kumwaga juu.Basi mwanafunzi mmoja alikuwa na swali kama lako akitaka kujua bubu analiaje,basi alichokifanya ni kumwaga mchanganyiko ule wa mawe na kokoto jirani na shimo la kisima kisha vyote hivyo vikarudi ndani ya shimo na kumbonda yule bubu,kilichofuatia kilikuwa ni kilio kinachofanana na mlio wa farasi aliyechoka.
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nimependa hii zaidi!!

    Join Date : 31st January 2011
    Posts : 165
    Thanks:1
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Sijawahi sikia dear
    inaelekea leo unamsikiliza Z-ANTON NA binti kiziwi
    lol
     
  7. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mie nina rafiki yangu, marehemu mjomba wake alikuwa bubu,kulingana na stori za jamaa anasema mjomba wake huyo (Bubu ) alikuwa kiwembe wa kutisha,kiukweli mie mwenyewe nilikuwa nachanganyikiwa pindi jamaa alipokuwa akianza kusimulia stori za mjomba wake jinsi alivyokuwa anatisha katika hizo anga,sina hakika kama ni ukiwembe wake ndo uliosababisha akaondoka na huu ugonjwa wa kisasa.
     
  8. P

    Pomole JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wadada walivyo na huruma huwa wanawapa sana hawa jamaa hata wakisema kidogo tu
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sijawahi ona bubu akilia wala kuumizwa ila maisha yalivo takutana nao tu siku moja
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mabubu ni wa kawaida tu kama wengine waliowezeshwa kumung'unya maneno.

    Na wao wana hisia za mapenzi kama wengine, kwahiyo wanapenda kama wengine wanavyopenda.

    Sio kazi kubwa kihivyo kumtongoza bubu, ni kama tunavyotongoza wengine wasio mabubu, japo unahitaji walau kidogo kuelewa namna ya kuwasiliana nae ili ujumbe umfikie. Manake asipokuelewa utakesha kujitutumua.

    Kwa suala la kulia, hapo sijawahi kushuhudia inakuwaje.
     
Loading...