Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bubu anapopiga kelele BAR akishalewa,..!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kisoda2, Jan 3, 2012.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kuna siki moja jamaa yangu James alikwenda bar ya jirani na kwao maeneo tangi bovu.
    wakati akiendelea kugonga ka beer kake barriiidi, aliingia jamaa mwingine akaketi meza ya jirani yake na kufanya ishara kwa kumuita waiter ili apatiwe huduma.
    waiter alipogeuka, jamaa akachezesha mikoni na akaletewa beer ya Safari akanywa. ilipo kuwa ina karibia kwisha akachezesha tena mikono kwa style nyingine akaletewa beer ya Castle bariiiidi akanywa a mara nyingine tena ikaja ya bariiidi akanywa.
    jamaa alichanganya mikono kwaajili ya round nyingine kwa style ambayo James hakuelewa kitakuja kinywaji gani,mara waiter alikuja na kumtoa nje yule bubu.
    James alimwita yule waiter na kumuuliza aliwezaje kumuelewa bubu anataka nini.
    waiter akasema anamuelewa sana.
    James akauliza, mbona umemtoa nje?
    waiter akajibu: alikuwa anatupigia kelele tayari alikuwa amelewa!!.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    teh mbona alitumia ishara? au alikuwa analeta usumbufu? teh
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    napita tu
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Yap usumbufu ni sehemu ya kelele (noise kwa wazungu ina maana pana kuliko kiswahili)
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ohohohohoh!!!!
     
  6. hussein boxer

    hussein boxer JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2013
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 345
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    sijaelewa kitu
     
  7. tomjelly

    tomjelly JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2014
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 561
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Nimeelewa kitu:clap2:
     
  8. g

    gody5m Senior Member

    #8
    Jan 2, 2014
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    imebidi nisielewe kitu
     
  9. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2014
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 5,301
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    Nimemuelewa!hahahaa very funny!ni kwamba huyo waiter anajua lugha ya ishara wanayo2mia viziwi so alipolewa badala ya kupga kelele labda kwa kuimba nyimbo kwa sauti sababu yeye ni bubu hzo nyimbo akawa anaziimba kwa ishara,hahaa waiter kaona anapigiwa kelele teh teh teh teh!nimeipenda
     
Loading...