Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BTech or Computer Science India

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwanamasala, Apr 9, 2012.

  1. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataka kusoma India fani ya Computer Science.Chuo gani wa Tz wanakwenda wengi na ada ni sh ngapi kwa mwaka?
    Kama uko huko nipe feedback
     
  2. Mani H

    Mani H Senior Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekutumia angalia inbox
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Tupe sababu znazokufanya uende kusoma india na co bongo mkuu!
     
Loading...