Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BSS wapi mzungu?

Discussion in 'Entertainment' started by Preta, Oct 10, 2010.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    jamani nimekuwa nikitizama bongo star search siku hii ya leo nikitumaini kumuona yule mzungu....lakini katika top 20 hayupo na alionyesha kuwa yeye ni mkali....kwa anayejua mzungu yuko wapi anijulishe tafadhali......nimependa washiriki walivyovyaa lakini tatizo lipo kwa washiriki wa kiume....hivi wamelazimishwa kuvaa mashati ya mikono mirefu?....na pia nywele zinaonekana kumsumbua madam....vipi alilazimishwa kusuka hizo?.....:spider:
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kala kona huyo
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Preta kweli madam anaonekana kusumbuliwa sana na nywele kiasi kwamba imeathiri presentation yake,nadhani watu walibaki wanaangalia nywele badala ya kusikiliza anachokisema
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mimi mwenyewe nilibaki nikimshangaa na hiyo si mara ya kwanza kufanya hivyo.....madam bana
     
  5. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,183
    Likes Received: 4,849
    Trophy Points: 280
    Kuna dogo jana nilimmaind, anatukana ovyo. Kama kuna kura za kupiga atoke mi napiga mara zaidi ya 40 atoke kabisa.
     
Loading...