Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BSS Majaji wanatukana na wameapa na kumpitisha mariamu

Discussion in 'Entertainment' started by mkibunga, Dec 18, 2010.

  1. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ni hovyo kabisa hawa wasichana rita ,salama na miss j wameonekana ni wajinga kabisa na mashindano yameharibika kabisa hayana maana kabisa
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    japo umeweka thread jukwaa silo kwa leo tunapotezea......lakini hata mimi nimekwazika....huyu master jay hovyo sana....pumbaf.....anasema watanzania ni washamba wanashangaa mzungu kuimba kiswahili.....hili jamaa hovyo kweli
     
  3. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    preta nimekosa pakuweka thread hii ila bss ya mwaka huu imebore mno hawa jamaa wamekuwa kama wandaaji wa miss tanzania majaji wanapanga nani mshindi sasa nini maaana ya sisi kupiga kura zetu
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kweli umekasirika hadi umetumia hilo neno kuonyesha msisitizo.
    angalia wasije wakaku ban
     
  5. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    don't be cheated hao majaji nimewafuatilia kwa karibu hii ni kama 'match fixing'wanajidai kumponda mzungu ili mwishoni tusiseme kuwa walikuwa wanmpenda na kuwa ndiye wanataka awe mshindi na mamaa wa kujisheghebenua! Tunasema bado ni kosa mtu asiye na kibali cha kufanya hapa kazi ya usanii ya kulipwa kuingia katika mashindano haya. Wao wamepanga wasiwapotoshe mkadhani hawampendi huyo mzungu wait and see and mark my words!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hamna jaji hapo...wote mishen taun
     
  7. m

    mams JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Matusi nje nje! Na hii inashusha sana hadhi ya BSS. Huyu mzungu angeweza kutoka kiurahisi bila kumnyanyapaa, lakini anajizorea kura za huruma. To me Salama and MJ they don't deserve to be judges
     
  8. K

    KIBE JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa majaji wanachoouzi kwamba wanamponda mzungu wakati wao ndo wamempitisha toka huko et leo et wanaona hafai kisi watanzania wanampigia kura,
    yani wanaboa si kawaida
     
  9. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Master J comments zako za mwisho unaonyesha waziwazi kuwa hakika unataka mzungu ashinde na si vinginevyo tafuteni mbinu nyingine . Pili kwa nini mzungu amewekwa mwishoni mwishoni karibu kila wakati katika perfomance. BSS 210 imeingia mgogoro ktk kutuza mtu asiye na kibali cha kazi . Angekuwa mfurahishaji tu kama Marlow
     
  10. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanza Mj, na Madam rita wamelewa
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wako cha msoma
     
  12. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ninakerwa sana kutamka uzungu too much mpaka inaonekana kama kuna ubaguzi Tanzania.
     
  13. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kasheshe heshima yako.

    Watu wanakerwa na majaji ana kampuni ya benchmark prod. kutofuata sheria.
    Wewe nenda huko kwao (uzunguni) halafu jaribu kubadili the purpose of entry iliyokupeleka huko ambayo kwayo umepewa resident permit au work perit ndo ujue tunachosema hapa. Hakuna ubaguzi. Payne is ok in music lakini je anaruhusiwa kushiriki bila kubadili kusudi la yeye kuwa Tz????????
     
  14. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama nilivyobashiri kuwa majaji wana mtu wao angalia rita anavyowakumbatia vijana -mshindi wa pili ]ames martine walikuwa wanamsifia kuwa ana sura nzuri na mshindi wa tatu ni mzungu watu wanazomea hawaridhiki na yule waliyemwandaa ni MARIAM kama kila jaji alivyoapa kuwa lazima ashinde
     
  15. M

    Mayu JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    vp mbona kama hawajiamini waandaaji? wananong'ona tu
     
  16. M

    Mayu JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    jami hv madame rita amelewa?
     
  17. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yuko hoi!unacheza na wine? Kashalegea ,duh i wish........
     
  18. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mashindano ya namna hii yanatakiwa kuwa transparent zaidi kwa siku zijazo siyo kunongóna nongóna jukwaani wakati wa kutaka kutaja mshindi na zawadi. Aidha kweli pamoja na juhudi za madame Rita naona kama kweli ama alikuwa highly motivated au kuna kitu alitumia kabla maana hakutulia kabisa wakati wa kutoa comments na pia wakati wa kupresent zawadi.

    Maneno ya majaji (Rita, Master J & Jabir) kwa washiriki hayako zaidi kiprofessional bali kishabiki. Payne alikuwa mzuri lakini hakustahili kushiriki full stop na hivyo mnapata mgogoro kujifanya kumpa # 3 wakati ni ninyi mlimuruhusu kufika hapo.

    Je mmesikia yule mtoa zawadi (wa Kampuni ya simu) kwa mshindi wa 2 & 3 kasema kuwa Kampuni yao imejiunga na BSS kupromote VIJANA WA KITANZANIA , je Payne ni kijana wa Kitz?
    Hizi ndio contraditctions ambazo Ms. Rita unatakiwa uziondoe toka mwanzao yaani kaa na Kampuni yako mpitie tena your Mission & Target group katika BSS! Maana kwa namna moja au nyingine ninyi Majaji ndio mmeonekana Wabaguzi lakini pia ni nyinyi mlimruhusu kuparticipate kitu ambacho kwa kweli hakustahili.
     
  19. P

    Patupetu Shekiu Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa matokeo haya ya BSS napata wasiwasi kuwa utamaduni wa kuchakachua matokeo ndio unaota mizizi. Hawa BSS wamejishushia heshima mbele ya macho ya wapenzi wake. Ama kwa hakika nayaonea huruma makampuni yanayo poteza rasilimamali zake kuwa support kwani pamoja na washirika wao BSS wamejishushia heshima mbele ya jamii. Kwa nini tangu mwanzo walimkubalia mzungu kushiriki? Nimeshuhudia upuuzi mtupu.
     
  20. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Hajalewa wala nini, alikau na miga Paula Abdul alivyo kua chicha kwenye American Idol.
     
Loading...