Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bsc. Gen. Maths & economics

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAKALA, Aug 8, 2009.

  1. M

    MAKALA Member

    #1
    Aug 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hi
    kuna ndugu yangu ana Bsc. mathematics and economics, anatafuta kazi. so nakaribisha kwa yeyote mwenye ushauri wa kumpa wapi akajaribu kuomba kazi.
    thanks.
     
  2. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    ni nduguyo au wewe? maana mtu ana bsc. na bado anataka wewe umsaidie? muadvise ajiunge jukwaani then aulize kama yeye, ndio mwanzo wa kujenga confidence. pia atembelee jobsearch sites kama http://www.brightermonday.com
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    jamani jamani, mtu ana Bsc bado anataka au hajui vitu kama JF, brightermonday, radarrecruitment, tiptop, tzonline nk. Hebu jamani oneni wasomi wetu wanavyopoteza mwelekeo, wanakalia kupiga soga tu, they tend to prentend they are serious with study kumbe wanatongozana tu. Anyway tumsaidie, lakini najisikia vibaya kumsaidia mtu ambaye tayari anarungu mkononi. Nitamsaidia, anitumie PM.
     
Loading...