Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bsc.ED na B.ED in sc.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JPM605, Aug 18, 2012.

  1. J

    JPM605 Senior Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    1.Nini tofauti ya hizo mbili? 2.Ipi ni nzuri na kwanini? 3.Kwa nini BED SC. inachukuwa watu wengi zaidi? Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa wanajamvi wote nikiwaomba msaada wenu kwa moyo mkunjufu.
     
  2. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe ni Mwalimu nini kwa sababu ulivyouliza maswali yako kama mwalimu anawachia wanafunz kazi ya kufanya
    ushauri
    kuwa na lugha ya kuomba msaada sio unaropoka shida zako huku ujatoa hata hai utaumbuka mtu mzima
     
  3. J

    JPM605 Senior Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nasikitika sana sana kwamba mwanzoni sikuwa polite katika kuuliza. Nimeiedit baada ya thread ya jamaa hapo juu..,bado nahitaji msaada wenu ni wa muhimu sana kwangu.
     
  4. T

    The Priest JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    B.sc Ed una major two science subjects,n unasoma few edu course!ipo tite lakn unakuw na uwanja mpana zaidi.
    B.ed sc,unasoma one science subject na una major kwny education zaidi,so thats the difference!
     
  5. J

    JPM605 Senior Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana kwa maelezo mazuri ya awali. Vp kuh ipi ni nzuri? Nakusihi pia unijuze chanzo cha taarifa ili nikajipatie maarifa zaidi. Thanx in advance!
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    we mpuuzi! Mwenzio anauliza unamjibu bila hata chembe ya uungwana! Kosa liko wapi kwa alichouliza. Wengine mnakera sana humu jf. Bora tuwe na real identity upuuzi kama huu/huyu hatafanyan hivyo!
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Kuongezea, ni kuwa in B Ed Sc, unazama zaidi kwenye teaching methodology ya science subjects! The same applies to arts sarm.
     
  8. A

    Aswel Senior Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukitaka source tafuta prospectus ya udsm, angalia kwenye website yao.
     
Loading...