Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bruno, Hamisi Kindoroko na Charles Beacon (Girrafe hotel) msaidieni Peter kaumia kazini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunyungu, Jan 11, 2012.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Wakuu nakuja tena kwenu kuomba msaada. Ninajua hapa JF ni hazina kubwa. Peter mfanyakazi wa jikoni kule Girrafe hotel jijini Dar , ambayo inamilikiwa na watajwa hapo juu, ameanguka jikoni na kuvunjika hipss. Kwa bahati mbaya kaingia Muhimbili kakutana na mgomo na madaktari hali yake ni mbaya.

    Najua Bruno uko madini na nishati, wenzako nk wako pengine ila chonde nawaomba jalini watumishi wenu msaidieni huyu kijana. Haiwezekani awe mzuri akiwa mzima na aumie kazini msijali hata wafanya kazi kujichangisha kumpeleka Muhimbili na nyie hamjali wala hamjafika kumuona.

    Utu uwepo jamani na si zaidi pesa hizi tena nyingi ni zetu walipa kodi mnatumia kwa channels zenu tugawane na hasa nyakati muhimu kama sasa. Mwenye kuwajua hawa jamaa awape taarifa wakuu wampe msaada mpishi wao huyu .
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani huna namba ya huyo Bosi mpk uweke huku? yeye ni member?
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,190
    Trophy Points: 280
    Mkuu Lunyungu, mpe pole Peter, hivi ndivyo baadhi ya sekta binafsi inavyohudumia wafanyakazi wake!. Kazi yao ni bolt na Miili yao ni nut, anachojali bosi ni mashine izalishe!.

    Akaumia anachosikitikia bosi ni hasara itakayotokana na kuumia kwake na sio majaaliwa ya afya yake after all bolt nyingine lazima itafutwe na kufungwa kwenye ile nut uzalishaji uendelee!

    Poleni sana!.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umesoma vizuri thread?..kama sivyo rudia!
    Hii pamoja na kuwalenga watu fulani, inakufunza na wewe uenende vipi pale Housegirl wako anapougua!...huh!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii habari inasikitisha sana. Hivi vyama vya wafanyakazi wanafanya nini kwa mtu kama huyu Peter?
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    watanzania tusipofunguka kuhusu bima kila siku tutakuwa tunailaumu serikali au waajiri!!!!!mfano janga kama la mafuriko yaliyotokea hivi juzi na kuharibu mali za watu katika kinga ya moto victims analipwa!na hili la ajali kazini pia lina kinga yake!tufungukeni bandugu siyo kila inshu pelepete nyingi......tukitumia bima mbalimbali hizi stress zinaweza kupungua bandugu!
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135

    MKuu wangu unaongelea makampuni ya insurance ya Tanzania? I had a range rover was full covered ikaanguka pale Bagamoyo kugusa wahindi ilikuwa issue sana .Hakika insurance kwenye hii nchi ni hadithi kubwa kwa ufisadi huu kuanzia Ikulu hadi mtaani .
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Natoa pole kwa Bw. Peter aliyepata. Suala lake linanikumbusha baadhi ya wamiliki wa mabasi ya abiria yanapopata ajali, kitu cha kwanza wanachoulizia ni kama Konda amepona na uzima wa gari. Masuala ya uhai wa abiria ni nje ya mawazo yake!
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama mtu anaishi Bondeni au amepanga chumba kimoja tena Bondeni, hiyo pesa ya Bima atapata wapi?
     
  10. S

    Saas JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpe pole sana jamaa aliyepatwa na matatizo, hawa jamaa wao waambie kuhudumia ma-miss hicho ndicho wanachojua wao..
     
  11. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
     
  12. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hamisi Kindoroko mpare yule mnamjua mnamsikia? yeye na baba yake wabahili kama nini, hawana hata ubinadamu!niliwahi kufanya tempo pale Haki Sec (shule anasimamia baba yake iko Tanga) yani ukipata emergence wanakata hadi mshahara!! Wanachojua ni kula wao na kuhonga mademu tu......, hawajui hata kuthamini wafanyakazi wao
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CHODAWU wako pale Kariakoo wanasubiri Kupokea 2% za makato kwa mfanyakazi kila mwisho wa mwezi lkn kuangalia mazingira ya mfanyakazi ambaye ni mteja wao hakuna.
    kutokana na hili wafanyakazi wanahaswa kuwa wanatoa taarifa kwenye mamlaka zinazohusika na mazingira ya mfanyakazi mahali pa kazi k.v OSHA na Idara ya kazi chini ya Wizara ya Kazi na Ajira: ili penye matatizo ushauri utolewe kwa nia ya kubolesha mazingira ya kazi.
    Pole sana Peter
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Poleni sana laiti angekuwa hata na bima ya afya. jipigeni pigeni ili apate matibabu mkuu.
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    CHODAWU ni mafisadi tu, kwanza ni vilaza sana wa haki za wafanyakazi na sheria za kazi pamoja na procedures za mashauri yanayohusiana na kazi hawajui, na tatizo kubwa ni kuwa wanaajiri watu ambao sio professional ktk sheria hasa isue za kazi.kwa hiyo usitegemee msaada wowote kutoka Chama cha wafanyakazi kama Chodawu.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Pole sana kijana aliyevunjika HIPS!! asijali mungu atamsaidia HIPS zitarudi kama zamani.
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    huu umaskini huu!!!!
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hayahaya mkuu!watu wanalipwa tena wamiliki wa magari yanayopata ajali hulipwa bila matatizo!staki kuamini kama ulikuwa na comprehensive usilipwe!hamna hata kampuni moja ya bima tanzania utayoingia nayo mkataba wa bima wasikulipe!tatizo labda baadhi yao watakucheleweshea malipo na kwa ushindani wa biashara kila kampuni inajitahidi kulipa mapema madai!ukipata ajali next time hhakikisha nakala muhimu za police unapata na dereva awe na leseni!ukiritimba wa enzi za NIC haupo tena
     
  19. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Urembo wako ulihongwa ngapi na wewe kama siyo umbeya tu unakusumbua?

     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mkuu, ni-pm details za huyo Peter (at least jina lake la pili), na section anayofanyia kazi nione kama naweza kumsaidia.
     
Loading...