Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brother Shigongo...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Questt, Aug 6, 2010.

  1. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi namuaona kama mmoja wa wajenga Hoja makini sana na mtu mwenye maendeleo yake mwenyewe na Taifa kwa ujumla, koz atleast ameweza kutoa ajira kwa Watanzania Kadhaa katika Kampuni yake. Lakini kwa nini mtu kama huyu mwenye kumiliki chombo cha Habari tena Yanayosomwa na wengi lakini anakua anashindwa kila anapojaribu kwenda Mjengoni???

    Alishindwa na Mar. Amina Chifupa (UV CCM) this time kaenda kwao huko Buchosa lakini bado wamemtosa....Sababu inakua ni nini???? Au hii ya kuwaumbua watu yaweza kuwa Sababu??????
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kuna nini huko mjengoni????? kama unaweza kuwasaidia watu ukiwa huku nje si ndo vizuri zaidi! na isitoshe kama unaweza changia hoja si upeleke kwa mbunge wako naye atawakilisha mjengoni! lazima wewe?
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Labda kwa kuwa magazeti yake hayajengi taifa kubomoa.......
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Kama issue ni kutoa ajira tu hata mtu anayetengeneza chakula chenye sumu ya kuua watu naye utamuona wa maana? Si anatengeneza ajira naye ?

    Tupe kigezo zaidi ya kutengeneza ajira.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Yawezekana ushawishi wake ni mdogo maana pale kinachotakiwa siyo ujusi wa taaluma bali nijinsi yakuwashawishi kwani uvuvuzela nikipaji kama hujui kuupepeta lazima uambulie 0:horn::blah::tape2::A S thumbs_down:
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    SHigongo deserves be rotten in jail.... he explore women, fake stories, smear people with his choreographed fake investigation, disgust people with his front pages x-rated photos, pretend to be a good "believer" etc. etc.

    Napongeza na kufarijika kila anaposhindwa kwani he is not someone needed in the parliament
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mhnnn is it is??i am waiting JF's comment!!:tape2:
     
  8. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I think this is what Kills him..... Kuumbua watu sio kitu kizuri.......
     
  9. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo la nchi hii sasa hivi, wanasiasa wa ukweli hawagombanii, wanaogombania wasanii.
     
  10. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #10
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na Shigongo si Msanii...huyo...Mwalimu wa kimataifa wa UJASIRIAMALI.....Mzee wa mtizamo safi.....But Behind the Scene another.... KILLER...
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huko Buchosa watu hawajui uwazi, ijumaa au daily news wala tanzania daima. Ni wachache sana tena sana . Wote tunajua vijijini kwetu mpaka mtu atoke mjini aje na gazeti ndo lizunguke nyumba kadhaa. Kwa hiyo Shigongo Tunayemjua sisi watu wa mujini sio shigongo wanayemjua watu wa buchosa.

    Na sometime wanachi wa nje wa miji ndio brave zaidi kuliko sisi wa mujini.We angalia hata wabunge wa upinzani wengi wanataoka wapi. Sio musoma mjini laini tairime. Sio Arusha mjini lakini karatu.
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    opportunist...on the negative part...!!!
     
  13. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    To hell with him. Hana uwezo wa kuwa mbunge
     
  14. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata mie napongeza
    Arudi kuunda kikundi cha majungu na kusuta watu ndo ajira yake
     
  15. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    I have so many unanswered questions about this brother..napata kizunguzungu kumjua ni mtu wa aina gani
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo lake hakufanya utafiti wa kutosha kabla hajagombea,kuwa maarufu mjini wakati kwenu hawakujui hilo nalo ni tatizo lililofanya aanguke.
    Kwa kuwa ana kazi nyingi za kufanya nadhani zinamtosha na aachane na mambo ya siasa kwani hayawezi.
     
  17. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ..na nasubiri kusikia atasemaje baada ya kukosa hii chance,manake kwa jinsi alivokuwa anajielezea katika magazeti yake ni kama vile jimbo la Buchosa lilikuwa obviously lake, maana anasema aliingia katika kinyang'anyiro baada ya maombi meengi ya wanabuchosa..tokea 2005 na walikasirika sana alipoacha kugombea 2005, mwaka huu ikabidi awaridhishe, i want to hear from him what happened?vipi walomuita wamemtosa tena?
     
  18. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tumefanya bunge letu kweli kokoro..naye angekua mtunga sheria..???
     
  19. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Questt-haya mamabo ya kura za maoni kijumla ndio safi sana kwa wananchi maana kama hawakuibiwa na kila kitu kimekwenda safi,hawawezi kuja kumlaumu mtu. Kama alivyosema Mtazamaji-unaweza kuwa mtu wa ajabu mjini lakini ukashinda uchaguzi vijijini na unaweza kuwa excellent mjini jamaa wakakutosa, wao wana mambo yao wanayoyangalia tofauti kabisa na wasomi au watu wa mjini mnayoangalia.
    Ila kama mtu unapenda kuwasaidia watu wa jimbo hilo, usiwakomoe eti kwa sababu hawakutaka uende bungeni, endelea kuwaletea ulivyoahidi kwani sidhani kama vingi vinahitaji driving licence ya ubunge.
    Katabazi.
     
  20. R

    Renegade JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Bwana Mahesabu,
    Nakubaliana na wewe , kuwasaidia wananchi na kuisaidia nchi siyo BUNGENI PEKEE, Hata nje ya BUNGE, Kwasababu mwisho wa siku utakachosaidia ndio kitakacholeta imani kwao, Labda kama kwenda bungeni kuambatane na AGENDA Binafsi za mtu.:bored:
     
Loading...