Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Broken heart

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Iteitei Lya Kitee, Jun 3, 2009.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau tusaidiane
    what are the do's and dont's ya mtu alie katika broken heart situation?
    Ni dillema kwa kweli!!
    But najua jamvi litatoa msaada wa kutosha hapa
     
  2. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    do's

    jichanganye na ndugu, washikaji
    kuwa bize
    jipe moyo, she is not the only fish in the sea

    donts
    Usianze uhusiano mpya
    usiwatafute wapenzi wa zamani
    usijitenge
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Do's
    -Fikiria mipango yako ya maisha na jinsi gani uko huru sasa.
    -It would not work and neither will work in the long run a relationship
    -Think of what you an highly achieve without him or her and plan for it
    -Set small short achievable plans and then along a long term plan

    Don'ts
    THINK OF HIM OR HER
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Do's
    -Fikiria mipango yako ya maisha na jinsi gani uko huru sasa.
    -It would not work and neither will work in the long run a relationship
    -Think of what you an highly achieve without him or her and plan for it
    -Set small short achievable plans and then along a long term plan

    Don'ts
    THINK OF HIM OR HER
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...inategemeana na 'situation' yenyewe, Broken hearts zipo za aina nyingi i.e kuachwa, kufumania, kukataliwa uchumba, kukataliwa unyumba nk...fafanue ndugu Iteitei lya kitee...:)
     
  6. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kuachana kwa kushindwa kuelewana tu mkuu,
    Mie mitizamo yangu ni tofauti na yake ni tofauti kimaisha.
    Yaani tumegungua kua hatutofika kule tuendako hivyo tumeona tutengane tu.
    Ni uamuzi mzito ambao una umiza roho hasa ukizingatia mtu mmeanza nae mbali.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,148
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280

    jipe kila aina ya sifa....
    Amini kuwa unayaweza yote bila hata kuwa na mwanamke aliye kupondea moyo wako..
    Bitches ain't shit
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280

    - Usijali sana, hayo ni kama mabasi ya daladala, ukikosa la sasa utapanda linalokuja nyuma;

    - Kuwa karibu na familia yako (baba, mama na ndugu zako) kwani hao ndiyo waliwazao kweli;

    - Soma novel yako uipendayo sana;

    - Fikiria mambo yote mazuri ambayoa yanakufanya unakuwa happy,

    - Jaribu kumwaza mtu yeyote ambaye unajua fika kuwa anakupenda na kukujali, yaani rafiki yako, ndugu ambaye allways you are happy to meet/see.

    Bottom line "If you are happy, you will remember the person whom you love. If you are sad you will remember the person who loves you" By this principle you will never suffer heart breaks!!!

     
  9. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,724
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Je mlishindwa kabisa kupunguza tofauti ya mitazamo yenu?
    Kama jibu ni ndio basi huna haja ya kuvunjika moyo, fungua ukurasa mpya na songa mbele na maisha. Huna haja ya kuumiza moyo wako kwa jambo ambalo halina tija maishani mwako.

    Jaribu kujumuika na ndg au marafiki. Take care hilo iteitei lya kitee lisije likawa la umbe! Just joking....,teh teh.!
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...sasa nimekuelewa.

    Mitizamo tofauti kimaisha inatokana na sababu mbali mbali ikiwa ni pamoja na;
    • Imani ya dini
    • malezi na makuzi
    • kiwango cha elimu
    • Kazi/ajira na nafasi yake
    • Uwezo binafsi wa kuchanganua mambo
    • Heshima, busara, huruma, utii na unyenyekevu, nk
    • kupanga, kujiwekea na kutimiza malengo
    Katika yote hayo, kuna viwango mnatofautiana. Maamuzi ya kuachana kama yamekubaliana na moyo wako, hutosumbuka. Iwapo maamuzi yenu yanatokana na akili tu, kila mwenza utayekutana naye utaona ana kasoro hizo hizo.

    Madhali unasema mmesha achana, ni vyema ukajipa muda kujipanga upya ili 'mtarajiwa' ajaye ajue vigezo vyako vya maisha. Naye awe mkweli na muwazi kukwambia matakwa na matarajio yake, msije kupotezeana muda kama ilivyotokea kwa huyu.

    Pole sana na Kila la heri.
     
Loading...