Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Broken heart

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B H, Mar 31, 2011.

  1. B H

    B H Senior Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wanaJF,mie ni kijana wa kiume na ninatafuta msichana alie tayari kuwa nami kwenye mahusiano.
    mie ni graduate na natafuta mwenye elimu kama yangu.
    awe na kipato cha kujitosheleza.
    awe mzuri kwa sura na tabia kwani nami nina wajihi mzuri sana na tabia njema pia.
    akiwa na mtoto sio mbaya ili mradi awe single.
    so,kama kuna mdada anaetafuta mwenza naomba ani pm tafadhali.
    nb.
    urembo na tabia njema ni vigezo vya msingi hayo mengine kuna uwezekano wa kulegeza msimamo.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wadada himahima broken Heart amekuja kuwashikaaa:love:
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ooopsss nishawahiwa na jamaaa but mtangulize Mungu utafanikiwa tuu kwani huko chuoni hukupata kaka????:help:
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nina tabia nzuri lkn sio mrembo kaka, wala sina hoby na urembo, vingine vyote ninavyo. Unasema je?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mimi nina miaka 40 na nina watoto watatu.......na moyo wangu umevunjika......nimekwalifayi?
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nyinyi mbona mnazidi kulibreak broken heart? khaaa!
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Afadhali MR upinzani upungue.
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,452
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    LD mi sijali urembo, kama una tabia nzuri hata kama utakuwa na sura ka mamba, shape ka kiboko, na mwendo kama Dinosour mi hapana mbaya, niPM plz...!!:help::help::help:
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapana Kloro, tunaujenga moyo.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahaa!
    We unatafuta spacemen ya research au?
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa mila zetu kijana ndo anamuanza binti, So kama ni kweli hujali urembo.......
     
  12. B H

    B H Senior Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i bet this is a joke,right?
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kloro nnaimani hapa atapata pumziko zaidi ya pumzika...
     
  14. B H

    B H Senior Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha masihara basi
     
  15. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,452
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Mkuu sasa mbona unataka nifukuzia ndege wangu? hayo mambo ya kuangalia urembo ni ya hawa vijana wa kileo wanaojiita mashalabano, sie zamani tulikuwa tunaangalia tabia. Kwanza mke mzuri ni matatizo tu...

    Late Lucky Dube katika wimbo wake wa It's Not Easy alisema hivi, nanukuu, "Beautiful women, is another men's play thing."
    So, LD mama niPM plz
     
  16. B H

    B H Senior Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hizi comments zanipa kizunguzungu badala ya suluhisho?
    :disapointed::disapointed:
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe shosti sentensi ina utata hiyo. hapa unamaanisha kwako au hapa unamaanisha hapa JF?. mimi ni mpigaji debe asie rasmi wa broken heart katika hii sredi.
     
  18. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Nimependa hapo tu kwa mpango huu utafanikiwa!!! Nakuombea heri BH
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huamini nini sasa?
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mkuu isikusumbue hii, hawa jinsia ya upinzani ndio zao, hazarani huwa wanajifanya kukataa lakini mkifika ndani wao ndio wanaanzisha kiduku. hapa tunapiga soga tu la muhimu hakikiksha inbox yako ya PM ina chaji ya kutosha.
     
Loading...