Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Broken Heart - Breaking Up

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Entrepreneur, Jan 21, 2012.

  1. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [FONT=&quot]When you've just gone through a breakup, there's a period of adjustment... especially if you've spent great amounts of time with that departed partner. How many of you have experienced this? And.... what things did you do to counteract the feeling of loneliness? What suggestions do you have for those going through this difficult time?[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    We mjasiriamali omba mods wapeleke hii thread mmu. Mchango wangu utaukuta kule.
     
  3. m

    mwikumwiku Senior Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muulize Wema Sepetu! Uzi gani huu mahala hapa? Ebo!!!
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wow thanks H. Mods niokoe nimepotea njia. Peleka hii kitu Mahusiano
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    fanya hivi, bonyeza report button... Andika unachotaka kifanyike. Au ngoja nikusaidie.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Advice: GET OVER IT. . . LIFE GOES ON!!
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    depends bwana na mtu....for me lazima niduu na wanawake kama 3 ndio niget over it.....so suggest u should try it. thos is dnt recommend that women sleep around with men maana utapata bad reputation...its a man's world!!!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    just hung your legs
    it will get better...
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata na mimi ningependa kupata darasa, nawasubiri waje wajuzi wa mambo.
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ....hey,

    Grieving period ni muhimu, lakini usi exaggerate mpaka ukasahau kula, kulala, kwenda kazini
    kuendelea kuvaa vizuri
    na kujipenda kisa umeachwa! ...KUMBUKA blessings nyingine ulizojaaliwa...

    ....kumbuka, sio dhambi wala aibu hivyo unavyojisikia, dhambi na aibu ni jinsi utavyo react negatively!
    chunga mdomo wako na unachosema kuhusu mwenzako,....kuachana sio uadui, lakini using'ang'anie urafiki naye!

    Wenzako tulishapitia huko, na maisha yanaendelea...


    "Some people come into our lives and quickly go. Some stay for awhile and leave footprints on our hearts. And we are never, ever the same."


    ...acha/punguza mawasiliano na ex, otherwise you'll never move on! ...acha kurudisha fikra na kumbukumbu, au mazoea ya vitu, mambo na sehemu mlizozoea kuwa pamoja...

    ...acha kujipa mawazo ya labda atakurudia au labda ni kosa lako! it was meant to be like that, kubali matokeo....

    ...jipe moyo utayavuka majaribu haya. Japo ngumu kusahau mazoea lakini
    kuna mengi mazuri yanakusubiria,...kubali matokeo!
    jipe moyo!

    Some people come into our lives as blessings, others come into our lives as lessons.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,523
    Trophy Points: 280
    ...Pole sana soma ushauri wa Mkuu Mbu utakusaidia sana katika kukivuka kipindi hiki kigumu kwako.
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...lol...kaka hebu nawe ongezea bana..

    haya mambo kila mtu na experiences zake,...yakikukuta utajiona ushapoteza thamani ya vitu vyote duniani,
    lakini ukijikubalisha na ukweli, kisha ukashukuru mw'mungu na maisha yakaendelea...aaa, hakuna liwazo kama hilo.

    Hapa mbu baada ya misukosuko yote ya nyuma, roho yangu nyeupeeee...nishamsamehe na kumsamehe 'mwalimu' wangu wa mapenzi, tena namuombea heri hasa huko aliko...maana kiukweli nitaumia nikisikia anateseka!

    I didn't deserve her, nor was she to me!....kila nikiuangalia mwaka 2011 na kumbukumbu zake, wallahi Mw'Mungu ni mwema. Kama ushawahi sikia msemo "baada ya dhiki faraja,!" ndio hali niliyopitia mimi.... JF kuna 'Guardian Angels' humu, ...God bless you all!!!

     
  13. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    Najihisi faraja sana moyoni baaada ya kusoma haya mawazo ya huyu member....., kudos for this....!
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...pamoja sana.
    :poa
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mchango wa Mbu unahusu; kuomgezea tafuta au kumbukuka vitu ulivyokuwa unapenda/kutamani kufanya (kama passion) ukawa unakosa muda kwa ajili ya kuwa naye, viamshe na uzibe pengo la idle time.

    Jipende mwenyewe na usijilaumu kabisa; hata kumlaumu yeye haisaidii sana; better ona it is for the good of both of u!

    Kujichanganya na marafiki ni therapy nzuri sana; na mwisho a minute or two with ur God; sharing with him how u feel will do miracles.

    Wish u a quick recovery!
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbu una maexperience
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ..50/50 na marafiki...maana kuna marafiki 'ndugu' wataokusaidia kuomboleza, na kuna marafiki 'wanafiki ' ambao wao raha yao ni kukumbushia machungu ya ex wako ka update nini kwenye profile yake, kaonekana na nani, kapendezaje nk nk almuradi akili yako ibakie ukiyumba yumba labda hukufanya maamuzi sahihi..

    ...kwenye ibada, hapo aminia 75%....kabla ya kulala, ukiamka au wakati wowote ukiwaunajiskia udhaifu...mkabidhi kilio chako maanani akuongoze kwenye nuru,....[epuka kumuombea mabaya ex wako!...dua zako hazitakubaliwa!]

    Dont over do it kiasi cha watu waanze kukuonea huruma na kujiuliza umeokokaje mpaka umejiunga na kwaya ya kanisa, au kwanini unalala msikitini!
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    lol...ma experience ya kuachwa haya, lazima akili ikae timamu!
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    You know what Soulmate?................I always ask myself what would I do, how would I cope without your wisdom.
    I count myself blessed to be closer to you!

    Kama si wewe JF, ningekuwa doomed mie

    Mtoa mada kusema kweli it is not easy. Kama alivyosema Mbu inakubidi kujipanga haswaa! Mimi ilinichukua muda mpaka kufikie uamuzi wa LIFE HAS TO GO ON WITHOUT HIM. Thanx to JF members who have been very supportive on this! I just feel strong to myself kuwa siku hizi ninawezakuta missed call zake na nisibother kumcall back! kuwa anawezakuja kwangu getini na kumwona mwanae without me kuchungulia kwenye dirisha ah! ninajisifu nimepiga hatua kubwa sana aisee! hadi mwenyewe anashangaa!!
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,523
    Trophy Points: 280


    ....Mhhhhh! MJ1 :):).....BAK loves this :):)
     
Loading...